வெள்ளை நிற உ ள்ளாடை மட்டும் அணிந்து முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை சூ டே ற்றிய ரம்யா பாண்டியன்...!! வை ர லாகும் பு கை ப்படங்கள்...!!

வெள்ளை நிற உ ள்ளாடை மட்டும் அணிந்து முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை சூ டே ற்றிய ரம்யா பாண்டியன்…!! வை ர லாகும் பு கை ப்படங்கள்…!!

Image News

டம்மி டப்பாசு என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகில் அறிமுகமானவர் நடிகை ரம்யா பாண்டியன். இதையடுத்து ராஜு முருகன் இயக்கத்தில் வெளியாகி தேசிய விருது வென்ற ஜோக்கர் படத்தில் கிராமத்து பெண்ணாக நடித்து மக்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார். இதையடுத்து வி த் தியா சமான கதையம்சம் கொண்ட படங்களை தேர்ந்தெடுத்து நடித்த ரம்யா பாண்டியன், ஆண் தேவதை படத்தில் இரண்டு குழந்தைக்கு தாயாக நடித்து இருந்தார்.

இதையடுத்து பட வாய்ப்புகள் சரிவர கிடைக்காததால், போட்டோஷூட் எடுக்கத் தொடங்கினர். அந்த வகையில் மொட்டை மாடியில் சேலையில் க வ ர் ச் சியாக இடுப்பு தெரிய போஸ் கொடுத்து இவர் வெளியிட்ட பு கைப்படங்கள் சோசியல் மீடியாவில் கா ட்டுத் தீ போல் பரவி மேலும் பல ரசிகர்கள் கூட்டம் அதிகமானது.

இதன் பின்னர் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான குக் வித் கோமாளி, கலக்கப்போவது யாரு, பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி போன்றவற்றில் கலந்து கொண்டு பிரபலமானார். இந்நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் ரம்யா பாண்டியனுக்கு பட வாய்ப்புகளும் மேலும் மேலும் குவிந்து வருகின்றன.

சினிமாவில் பிசியான நாயகியாக வலம் வந்தாலும், இடையிடையே போட்டோஷூட் நடத்துவதிலும் ஆர்வம் காட்டி வருகிறார். அந்த வகையில் அண்மையில் கறுப்பு நிற உள்ளாடை அணிந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டிருந்தார்.தற்பொழுது வெள்ளை நிற உள்ளாடை அணிந்து புகைப்படம் வெளியிட்டடிருக்கின்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *