மிகக்கூடிய விரைவில் தாயாக போகும் நடிகை முன்னணி பாலிவுட் நடிகை..!! இணையத்தில் செம வைரலாகும் அவரது வளைகாப்பு புகைப்படங்கள்..!! அவரது அழகிய புகைப்படங்கள் இதோ..

மிகக்கூடிய விரைவில் தாயாக போகும் நடிகை முன்னணி பாலிவுட் நடிகை..!! இணையத்தில் செம வைரலாகும் அவரது வளைகாப்பு புகைப்படங்கள்..!! அவரது அழகிய புகைப்படங்கள் இதோ..

Cinema News Image News

ஆலியா பட் இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த ஒரு பிரிட்டிஷ் நடிகை ஆவார், அவர் பெரும்பாலும் இந்தி மொழித் திரைப்படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவர் நான்கு பிலிம்பேர் விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார். இந்தியாவின் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவரான இவர், 2014 ஆம் ஆண்டு முதல் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியாவின் பிரபல 100 பேர் பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ளார்.

2018 ஆம் ஆண்டில், பட் நடிகர் ரன்பீர் கபூருடன் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினார், பிரம்மாஸ்திரா இல் அவருடன் நடித்தார். அவர் 14 ஏப்ரல் 2022 அன்று மும்பையில் உள்ள அவர்களது குடியிருப்பில் ஒரு தனியார் விழாவில் அவரை மணந்தார். சில மாதங்களுக்கு முன் தனது மனைவி கர்ப்பமாக இருக்கிறார் என்று நடிகர் ரன்பீர் கபூர் அறிவித்திருந்தார்.

கர்ப்பமாக இருக்கும் நடிகை ஆலியா பட் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளிவந்தது.இந்நிலையில், நடிகை ஆலியா பட்டுக்கு இன்று வளைகாப்பு சிறப்பாக நடந்துள்ளது. அந்த நிகழ்வின் போது எடுக்கப்பட்ட ஒரு சில புகைப்படங்கள் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் இணைந்து ஜோடியாக எடுத்துக்கொண்ட அழகிய புகைப்படங்கள் இதோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *