மிகப்பெரிய அதிர்ச்சி..!! பிரபல முன்னணி திரைப்பட நடிகர் ம ர ண ம்..!! இந்த மிகவும் பேமஸான படத்தில் இவர் நடித்துள்ளாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவரா என க த று ம் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News

அந்தோனி ராபர்ட் மெக்மில்லன் தொழில்ரீதியாக ராபி கோல்ட்ரேன் என்று அழைக்கப்படுபவர், ஸ்காட்டிஷ் நடிகர் மற்றும் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். ஹாரி பாட்டர் திரைப்படத் தொடரில் ரூபியஸ் ஹாக்ரிடாகவும், ஜேம்ஸ் பாண்ட் படங்களான GoldenEye (1995) மற்றும் The World Is Not Enough (1999) ஆகியவற்றில் Valentin Dmitrovich Zukovsky ஆகவும் உலகளாவிய அங்கீகாரத்தைப் பெற்றார். நாடகத்திற்கான அவரது சேவைகளுக்காக ராணி எலிசபெத் II ஆல் 2006 புத்தாண்டு கௌரவத்தில் OBE ஆக நியமிக்கப்பட்டார்.

1990 ஆம் ஆண்டில், கோல்ட்ரேன் நகைச்சுவைக்கான ஈவினிங் ஸ்டாண்டர்ட் பிரிட்டிஷ் திரைப்பட விருது – பீட்டர் செல்லர்ஸ் விருதைப் பெற்றார். 2011 இல், பிரிட்டிஷ் அகாடமி ஸ்காட்லாந்து விருதுகளில் திரைப்படத்திற்கான அவரது “சிறந்த பங்களிப்பிற்காக” அவர் கௌரவிக்கப்பட்டார். 90ஸ் கிட்ஸும் 2கே கிட்ஸும் மிகவும் பிடித்தமா புத்தகம் ஹாரி பாட்டர்.

கடந்த 25 ஆண்டுகளில் அதிகம் வாசிக்கப்பட்ட புத்தகம் இது. ஜே.கே ரௌலிங் எழுதிய ஹாரி பாட்டர் கதை இதுவரை எட்டு பகுதி திரைப்படங்களாக வெளியாகி உள்ளது. இதில், டேனியல் ரேட்க்ளிஃப், ரூபர்ட் க்ரின்ட் மற்றும் எம்மா வாட்சன் என பலர் நடித்துள்ளனர். மேஜிக் பள்ளி, பறக்கும் துடப்பம், வித்தியாசமான மனிதர்கள் என சிறியர்கள் முதல் பெரியவர்கள் அவரை அனைவருக்கும் பிடித்த படமாகும்.

இந்நிலையில், ஹாரி பாட்டர் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ராபி கோல்ட்ரேன் இன்று காலமானார்.இதை, அவரின் குடும்பத்தினர் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையின் மூலம் தெரிவித்துள்ளனர். கோல்ட்ரேன் 11 டிசம்பர் 1999 இல் ரோனா ஜெமெல்லை மணந்தார். தம்பதியருக்கு இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தனர். மகன் ஸ்பென்சர், மற்றும் மகள் ஆலிஸ்.

கோல்ட்ரேனும் ஜெம்மெலும் 2003 இல் பிரிந்து, பின்னர் விவாகரத்து செய்தனர். 14 அக்டோபர் 2022 அன்று, ஸ்காட்லாந்தின் லார்பர்ட்டில் உள்ள ஃபோர்த் வேலி ராயல் மருத்துவமனையில்  கோல்ட்ரேன் 72 வயதில் இறந்தார். கடந்த 2 ஆண்டுகளாக அவர் நோய்வாய்ப் பட்டிருந்தார். இதனால் திரையுலகம் சோகத்தில் மூழ்கி உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *