பிரபல முன்னணி நடிகைக்கு காலில் ஏற்பட்ட மிகப்பெரிய அடி..!! இவ்வளவு பெரிய காயம் ஆனாலும் விடாம இத செய்யணுமா..!! இவரது கடமை உணர்ச்சியை பார்த்து வியப்படைந்த ரசிகர்கள்..!!

பிரபல முன்னணி நடிகைக்கு காலில் ஏற்பட்ட மிகப்பெரிய அடி..!! இவ்வளவு பெரிய காயம் ஆனாலும் விடாம இத செய்யணுமா..!! இவரது கடமை உணர்ச்சியை பார்த்து வியப்படைந்த ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

பூஜா ஹெக்டே ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் இந்தி மற்றும் தமிழ் திரைப்படங்களுக்கு கூடுதலாக தெலுங்கு படங்களில் முக்கியமாக தோன்றுகிறார். அவர் ஒரு மாடலாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் 2010 ஐ ஆம் ஷீ-மிஸ் யுனிவர்ஸ் இந்தியா போட்டியில் இரண்டாவது இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார். அவர் தமிழ்த் திரைப்படமான முகமூடி(2012) மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார் மற்றும் அவரது முதல் தெலுங்கு ரிலீஸ் ஓக லைலா கோசம் (2014).

ஹெக்டே தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். ஹெக்டே சிறந்த நடிகைக்கான SIIMA விருதை வென்றார் – அலா வைகுந்தபுரமுலூ (2020) திரைப்படத்தில் அவரது நடிப்பிற்காக தெலுங்கில் மற்றும் சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார் – ஓகா லைலா கோசம் மற்றும் அரவிந்த சமேத வீர ராகவா (2018) தெலுங்கு.

துவ்வாடா ஜகந்நாதம் (2017), மகரிஷி (2019), கடலகொண்ட கணேஷ் (2019), ஹவுஸ்ஃபுல் 4 (2019), மற்றும் மோஸ்ட் எலிஜிபிள் இளங்கலை (2021) ஆகியவை வணிக ரீதியாக அவரது மற்ற வெற்றிப் படங்களில் அடங்கும். 2022 ஆம் ஆண்டில், பீஸ்ட், ராதே ஷ்யாம் மற்றும் ஆச்சார்யா ஆகிய படங்களில் அவர் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் தோல்வியடைந்தார், இது அவரது தொழிலுக்கு இடையூறாக இருந்தது.

இந்நிலையில் தற்போது பிரபல முன்னணி நடிகையான பூஜா ஹெக்டே காலில் காயம் ஏற்பட்டு இருக்கிறது. அவருக்கு காலில் ligament tear ஏற்பட்டு இருப்பதாக குறிப்பிட்டு இருக்கிறார். அதாவது காலில் இருக்கும் தசைநார் கிழிந்து விட்டதாம். இப்படி ஒரு நிலை இருப்பினும் அவர் வலியுடன் தொடர்ந்து ஷூட்டிங்கில் கலந்து கொண்டு வருகிறாராம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *