பிரபல நடிகர் RJ பாலாஜியின் மனைவியை பார்த்துள்ளீர்களா..!! ஹீரோயின்களுக்கே டப் கொடுப்பார் போலயே..!! இதோ அவரது புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க..!!

பிரபல நடிகர் RJ பாலாஜியின் மனைவியை பார்த்துள்ளீர்களா..!! ஹீரோயின்களுக்கே டப் கொடுப்பார் போலயே..!! இதோ அவரது புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க..!!

Cinema News

பாலாஜி பட்டுராஜ் RJ பாலாஜி என்று பிரபலமாக அறியப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர், ரேடியோ ஜாக்கி, தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், நகைச்சுவை நடிகர் மற்றும் திரைப்பட இயக்குனர் ஆவார். RJ பாலாஜியுடன் கூடிய 92.7 பிக் எஃப்எம் நிகழ்ச்சிகளின் தொகுப்பாளராக அவர் நன்கு அறியப்பட்டவர், டேக் இட் ஈஸி மற்றும் அதன் இப்போது செயல்படாத பிரிவு கிராஸ் டாக், அங்கு அவர் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு குறும்பு அழைப்புகளை செய்தார்.

முக்கியமாக ரேடியோ ஜாக்கியாக இருந்தாலும், மற்ற துறைகளிலும் பாலாஜி தீவிரமாக இருக்கிறார்; அவர் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளான உங்களில் யார் அடுத்த பிரபு தேவா மற்றும் ஏன் திஸ் கொலவெறி மற்றும் தீய வேலை செய்யணும் குமாரு (2013), வடகறி (2014) நானும் ரவுடி தான் (2015), புகழ் (2016) ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காகவும் பிரபலமானவர். மற்றும் எல்.கே.ஜி (2019) (நடிகராக), மூக்குத்தி அம்மன் (2020) மற்றும் வீட்ல விஷேஷம் (2022) (நடிகர் மற்றும் இணை இயக்குநராக).

அவர் சென்னையில் பல பள்ளிகளுக்கிடையேயான கலாச்சார நிகழ்வுகளில் தொகுப்பாளராகவும், கிரிக்கெட் வர்ணனையாளராகவும் இருந்துள்ளார், மேலும் 2015 தென்னிந்திய வெள்ளத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மற்ற நடிகர்களுடன் இணைந்து நிவாரண உதவிகளை வழங்குவது போன்ற பல சமூக காரணங்களுக்காக பங்களித்துள்ளார். பாலாஜி 21 வயதில் திருமணம் செய்து கொண்டார், அவருக்கு இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர். இதோ அவரது மனைவியின் புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *