ஒரே வேடத்தில் நடித்துள்ள அப்பா மகன் தம்பி..!! அப்படி என்ன வேடத்தில் நடித்துள்ளார்கள் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சரவணன் சிவக்குமார் ஒரு இந்திய நடிகர், தயாரிப்பாளர், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார். அவர் முதன்மையாக தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரிகிறார் அங்கு அவர் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும் சில ஹிந்தி படங்களிலும் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் இரண்டு தேசிய திரைப்பட விருதுகள், ஆறு பிலிம்பேர் விருதுகள் தென், மூன்று தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள், இரண்டு SIIMA விருதுகள், இரண்டு எடிசன் விருதுகள் மற்றும் ஐந்து விஜய் விருதுகள் உட்பட பல விருதுகளைப் பெற்றார்.

பழனிசாமி, அவரது மேடைப் பெயரான சிவகுமார் ஒரு இந்திய காட்சி கலைஞரும் முன்னாள் நடிகரும் ஆவார், அவர் தமிழ் சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சியில் திரையில் பல முன்னணி மற்றும் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். ஏ.சி. திரிலோக்சந்தரின் காக்கும் கரங்கள் (1965) திரைப்படத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார். தமிழில் 190 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார். இவர் நடிகர் சூர்யா மற்றும் கார்த்தியின் தந்தை ஆவார்.

அவர் தனது திரைப்பட வாழ்க்கையில் 3 பிலிம்பேர் விருது தென் மற்றும் 2 தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதை வென்றுள்ளார். கார்த்திக் சிவகுமார் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் ஒரு பின்னணி பாடகர் ஆவார். அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். அவர் மூன்று தென்னிந்திய பிலிம்பேர் விருதுகள், ஒரு எடிசன் விருது,

ஒரு SIIMA விருது மற்றும் ஒரு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருது ஆகியவற்றை வென்றுள்ளார். நடிகர் சூர்யாவின் தம்பியும், நடிகர் சிவகுமாரின் இளைய மகனுமான கார்த்தி ஆரம்பத்தில் மணிரத்னத்திடம் உதவி இயக்குநராக சேர்ந்தார். 2007 ஆம் ஆண்டு பருத்திவீரன் திரைப்படத்தில் அவருக்கு நடிப்பு வேடங்கள் வழங்கப்பட்டு, இவர் நடிகராக அறிமுகமானார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *