பிக் பாஸிலிருந்து தலைவர் ஜிபி முத்து இதனால் தான் வெளியேறினார்..!! இவரது மகனுக்கு என்ன ஆச்சு..!! மருத்துவமனையில் இருக்கும் அவரது மகன்..!! கண்ணீருடன் வெளியான அவரது மகனின் புகைப்படம்..!!

பிக் பாஸிலிருந்து தலைவர் ஜிபி முத்து இதனால் தான் வெளியேறினார்..!! இவரது மகனுக்கு என்ன ஆச்சு..!! மருத்துவமனையில் இருக்கும் அவரது மகன்..!! கண்ணீருடன் வெளியான அவரது மகனின் புகைப்படம்..!!

Big Boss Cinema News

Bigg Boss 6 என்பது இந்திய ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி தொடரான ​​Bigg Boss இன் தமிழ் பதிப்பின் ஆறாவது சீசன் ஆகும், இது டச்சு தொடரான ​​Big Brother ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் Endemol Shine India (இப்போது Banijay உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது) தயாரித்தது. இந்த நிகழ்ச்சி 9 அக்டோபர் 2022 அன்று ஸ்டார் விஜய்யில் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் 24/7 நேரலை ஸ்ட்ரீமுடன் தொடங்கப்பட்டது.

கமல்ஹாசன் மீண்டும் ஆறாவது முறையாக தொகுப்பாளராக அதிகாரப்பூர்வமாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். முந்தைய சீசன்களைப் போலல்லாமல், ஸ்டார் விஜய் குறிப்பிட்ட ஒரு சாமானியரை ஹவுஸ்மேட்களாக தேர்ந்தெடுத்தார், ஆறாவது சீசனில் பொது மக்களில் இருந்து இரண்டு போட்டியாளர்கள் இடம்பெற்றுள்ளனர். மூன்று கட்ட பணிகளை வெற்றிகரமாக முடித்து பிக் பாஸ் குழுவால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட

பொதுப் போட்டியாளர்களான தனலட்சுமி மற்றும் ஷிவின் கணேசன் ஆகியோர் மட்டுமே போட்டியாளர்களாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர். ஆரம்பத்தில் இருந்தே போட்டியாளராக கலந்து கொண்ட  ஜி பி முத்து மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு பெற்று வருகிறார்.அதே சமயம் வீட்டிற்குள் சென்ற 10 நாட்களுக்குள் அவருக்கு அவரது குடும்பத்தினர் நினைவாக இருப்பதால் வெளியேற முடிவு செய்திருந்தார்.

அதற்கு முக்கிய காரணம் இவரது மகன் விஷ்ணு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டது தானாம். இந்நிலையில் மருத்துவமனையில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட ஜி.பி. முத்துவின் மகன் விஷ்ணுவின் புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. விரைவில் இவரது மகன் விஷ்ணு குணமடைந்து வீடு திரும்ப வேண்டும் என்று ரசிகர்கள் வேண்டிக்கொண்டு வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *