லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நடிகை நயன்தாராவுக்கு குழந்தை பெற்று கொடுத்த வாடகை தாய் இவர் தானா..!! முதல்முறையாக இணையத்தில் வெளியாகி காட்டு தீயாய் பரவி வரும் புகைப்படம்..!!

லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நடிகை நயன்தாராவுக்கு குழந்தை பெற்று கொடுத்த வாடகை தாய் இவர் தானா..!! முதல்முறையாக இணையத்தில் வெளியாகி காட்டு தீயாய் பரவி வரும் புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

டயானா மரியம் குரியன், தொழில்ரீதியாக நயன்தாரா என்று அழைக்கப்படுகிறார், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள படங்களில் பணிபுரிந்ததற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா “பிரபலங்கள் 100” 2018 பட்டியலில் இருந்தார், அவருடைய மொத்த ஆண்டு வருமானம் 15.17 கோடியாகக் கணக்கிடப்பட்டது. நயன்தாரா இரண்டு தசாப்தங்களாக 75க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்தார்.

2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான மனசினக்கரே என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் நடிகையாக அறிமுகமானார். அய்யா (2005) படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். நயன்தாரா நடிகரும் நடன இயக்குனருமான பிரபுதேவாவுடன் மூன்றரை வருட லைவ்-இன் உறவை ஒப்புக்கொண்டார். 2015 ஆம் ஆண்டில், நயன்தாராவும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனும் 2015 ஆம் ஆண்டில் நானும் ரவுடி தான் படத்தில் இணைந்து பணியாற்றியதில் இருந்து உறவுமுறையில் உள்ளனர்.

இருவரும் ஜூன் 9, 2022 அன்று மகாபலிபுரத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். அக்டோபர் 2022 இல், தம்பதியினர் வாடகைத் தாய் மூலம் தங்கள் இரட்டைக் குழந்தைகளைப் பெற்றெடுத்ததாக அறிவித்தனர். இந்நிலையில் அடஙக வாடகை தாயின் புகைப்படம் இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளது. இவர் நடிகை நயன்தாராவின் மிக நெருங்கிய சிநேகிதியாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *