29 வயது பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை தூ க்கிட்டு த ற்கொ லை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகையா என க தறி அ ழும் ரசிகர்கள்..!! ப டு க்கைய றையில் கிடைத்த த ற்கொ லை குறிப்பு..!!

29 வயது பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை தூ க்கிட்டு த ற்கொ லை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகையா என க தறி அ ழும் ரசிகர்கள்..!! ப டு க்கைய றையில் கிடைத்த த ற்கொ லை குறிப்பு..!!

Cinema News Death News

வைஷாலி தக்கார் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக இந்தி தொலைக்காட்சியில் பணியாற்றினார். சசுரல் சிமர் காவில் அஞ்சலி பரத்வாஜ், சூப்பர் சிஸ்டர்ஸில் ஷிவானி ஷர்மா, விஷ்யா அம்ரித்: சிதாராவில் நேத்ரா சிங் ரத்தோர் மற்றும் மன்மோகினி 2 இல் அனன்யா மிஸ்ராவாக நடித்ததற்காக அவர் அறியப்பட்டார்.

அவருக்கு நீரஜ் தக்கர் என்ற ஒரு சகோதரர் இருந்தார். தக்கார் கென்யாவைச் சேர்ந்த தனது காதலன் டாக்டர் அபிநந்தன் சிங்குடன் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்டார். அவர்களது நிச்சயதார்த்தத்திற்கு ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு அவர்கள் ரத்து செய்தனர்.

மத்தியப் பிரதேசத்தின் இந்தூரில் உள்ள தேஜாஜி நகரில் உள்ள தனது வீட்டில் தக்கர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். வைஷாலியின் வீட்டில் அவரது படுக்கையறையில் கைப்பற்றப்பட்ட செல்போனில் தற்கொலைக் குறிப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, அதில் அவர் தன் முன்னாள் காதலனால் துன்புறுத்தப்பட்டதாகக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *