ஒரு காலத்தில் பாலிவுட்டில் நடித்து கொடிகட்டி பறந்த பிரபல தமிழ் நடிகர்..!! இன்றும் வாடகை வீட்டில் வசித்து வரும் நிலை..!! இவருக்கா இப்படி ஒரு நிலைமை என கண் க லங்கும் ரசிகர்கள்..!!

ஒரு காலத்தில் பாலிவுட்டில் நடித்து கொடிகட்டி பறந்த பிரபல தமிழ் நடிகர்..!! இன்றும் வாடகை வீட்டில் வசித்து வரும் நிலை..!! இவருக்கா இப்படி ஒரு நிலைமை என கண் க லங்கும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

ரங்கநாதன் மாதவன் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைக்கதை எழுத்தாளர், இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் இந்தி படங்களில் தோன்றுகிறார். மாதவன் நான்கு தென்னிந்திய ஃபிலிம்பேர் விருதுகளையும் மூன்று தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகளையும் வென்றுள்ளார். மணிரத்னத்தின் வெற்றிகரமான காதல் திரைப்படமான அலைபாயுதே (2000) மூலம் மாதவன் தமிழ் சினிமாவில் அங்கீகாரம் பெற்றார்.

2001 ஆம் ஆண்டு அதிக வசூல் செய்த இரண்டு தமிழ் திரைப்படங்களான கவுதம் வாசுதேவ் மேனனின் இயக்குனராக அறிமுகமான மின்னலே மற்றும் மெட்ராஸ் டாக்கீஸின் டம் டம் டம் டம் ஆகியவற்றில் குறிப்பிடத்தக்க பாத்திரங்களுடன் அவர் விரைவில் ஒரு காதல் ஹீரோவாக ஒரு பிம்பத்தை உருவாக்கினார். கன்னத்தில் முத்தமிட்டல் (2002), ரன் (2002), ஜெய் ஜே (2003) மற்றும் எதிரி (2004) ஆகிய படங்களில் அவர் மேலும் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றியைப் பெற்றார்.

மாதவன் தனது பரோபகார நடவடிக்கைகளுக்காக குறிப்பிடத்தக்கவர் மற்றும் சுற்றுச்சூழல், சுகாதாரம் மற்றும் கல்வி போன்ற பல்வேறு காரணங்களை மேம்படுத்துகிறார். விலங்குகளின் பாதுகாப்பு குறித்து அவர் குறிப்பாக குரல் கொடுப்பவர் மற்றும் 2011 இல் PETA இன் ஆண்டின் சிறந்த நபர் அங்கீகாரம் பெற்றார். 2021 இல், D. Y. பாட்டீல் எஜுகேஷன் சொசைட்டி, D. Y. பாட்டீல் எஜுகேஷன் சொசைட்டி, கலை மற்றும் சினிமாவில் அவர் செய்த பங்களிப்பிற்காக 2021 இல் அவருக்கு கௌரவ டாக்டர் பட்டம் வழங்கப்பட்டது.

பட்டப்படிப்பை முடித்த பிறகு, அவர் இந்தியா முழுவதும் உள்ள பட்டறைகளில் தகவல் தொடர்பு மற்றும் பொது பேசுதல் ஆகியவற்றைக் கற்பித்தார். மகாராஷ்டிரா பட்டறையில், அவர் தனது மனைவி சரிதா பிர்ஜேவை முதல் முறையாக சந்தித்தார், சரிதா மாதவனின் வகுப்புகளில் கற்றுக்கொண்ட திறமைகளைப் பயன்படுத்தி ஒரு நேர்காணலில் தேர்ச்சி பெற்று விமானப் பணிப்பெண்ணாக ஆனார், மேலும் படிப்பை முடித்தவுடன், ஜோடி டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கியது. அவர்கள் 1999 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

மாதவன் ராக்கெற்றி படம் வெளியாவதர்க்கு முன்பு கூறியது, கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாகவே நானும் எனது குடும்பமும் வாடகை வீட்டில் தான் வசித்து வருகிறோம். சென்னையில் இருந்தோம் பின்னர் துபாயில் இருந்தோம் இதுவரைக்குமே வாடகை வீட்டில் தான் வசித்து வருகிறோம். நான் கடவுள் போல நம்பி எடுத்த படம் ராக்கெட்ரி இந்த படம் வெளியானால் தான் சென்னையில் ஒரு சொந்தமாக வீடு வாங்கணும் என்று மாதவன் தன் மனைவியிடம் கூறியுள்ளார். நடிகர் மாதவனின் இந்த நிலை எல்லோரையும் கொஞ்சம் கண் கலங்க வைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *