நடிகர் விஷால் இந்த பிரபல நடிகையை காதலிக்கிறாரா..!! இருவருக்கும் விரைவில் திருமணமாம்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? விஷால் கூடயே அவங்க நடிச்சிருக்காங்களா..!!

நடிகர் விஷால் இந்த பிரபல நடிகையை காதலிக்கிறாரா..!! இருவருக்கும் விரைவில் திருமணமாம்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? விஷால் கூடயே அவங்க நடிச்சிருக்காங்களா..!!

Cinema News Image News

விஷால் தமிழ் சினிமாவில் பணிபுரியும் இந்திய நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஜி.கே.ரெட்டியின் இளைய மகன் விஷால் சென்னை லயோலா கல்லூரியில் விஷுவல் கம்யூனிகேஷன்ஸ் படித்தார். ஆக்‌ஷன் படங்களில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமானவர், அவர் தனது தயாரிப்பு நிறுவனமான விஷால் ஃபிலிம் பேக்டரியின் கீழ் படங்களைத் தயாரிக்கிறார்.

அர்ஜுனிடம் உதவி இயக்குநராகத் திரையுலகில் பிரவேசித்தவர் விஷால். பின்னர் அவர் ஒரு நடிகரானார் மற்றும் ரொமாண்டிக் த்ரில்லர் செல்லமே (2004) இல் தனது முதல் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார், அதற்கு முன் வணிகரீதியாக வெற்றி பெற்ற சண்டக்கோழி, திமிரு, தாமிரபரணி மற்றும் மலைக்கோட்டை ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்தார். பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியடைந்த தொடர்ச்சியான படங்களைத் தொடர்ந்து, விஷால் தனது சொந்த தயாரிப்பு ஸ்டுடியோவை உருவாக்கத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

அதன் பின்னர் பாண்டிய நாடு (2013), நான் சிகப்பு மனிதன் (2014) மற்றும் பூஜை (2014) போன்ற லாபகரமான முயற்சிகளைத் தயாரித்து வேலை செய்துள்ளார். விஷால், நடிகர் சங்கத்தின் பொதுச் செயலாளராக அக்டோபர் 2015 இல், முந்தைய கமிட்டிக்கு எதிராக ஒரு இயக்கத்தைத் தொடங்கிய பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். தமிழ்த் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சங்கத்திற்கு எதிரான கருத்துக்களுக்காக அவர் தமிழ்த் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சங்கத்திலிருந்து (TFPC) நீக்கப்பட்டார்.

பின்னர் ஏப்ரல் 2017 இல், அவர் தேர்தலில் வெற்றி பெற்று தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கத்தின் தலைவராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். பிரபல நடிகர் விஷாலுக்கு ஒரு சில ஆண்டுகளுக்கு முன் அனிஷா என்பவருடன் திருமணம் நடைபெறவிருந்தது. இவர்கள் இருவருக்கும் நிச்சயதார்த்தம் கூட சிறப்பாக நடைபெற்றது. இவர்களது நிச்சயதார்த்த புகைப்படம் இணையத்தில் வெளியானது. ஆனால், தீடீரென இந்த திருமணம் நின்றுபோனது.

இந்நிலையில் பிரபல நடிகர் விஷால் தற்போது பிரபல நடிகை அபிநயாவை காதலித்து வருவதாக இணையத்தில் தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. நடிகை அபிநயா நாடோடிகள், ஆயிரத்தில் ஒருவன், குற்றம் 23′ உள்ளிட்ட படங்களில் சூப்பர் ஹிட் படங்களில் குறிப்பிடத்தக்கது. அப்படங்களில் மட்டுமின்றி விஷால் நடிப்பில் வெளிவந்த பூஜை திரைப்படத்திலும் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். அந்தவகையில் இருவரும் சமீபகாலமாக காதலித்து வருவதாகவும், விரைவில் இருவருக்கும் திருமணம் நடைபெறவுள்ளதகாவும் ஒரு செய்தி வெளியாகி சமூக வலைத்தளங்களில் செம வைரலாகி இருக்கின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *