என்னோட மனசு முழுக்க இந்த நடிகை தான் இருக்காங்க.!! ஏன் தெரியுமா…? வெளிப்படையா சொன்ன நடிகர் ராமராஜன்..!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…?

Cinema News Image News

ராமராஜன் ஒரு இந்திய நடிகர். அது மட்டுமல்லாது எழுத்தாளர், இயக்குனர் மற்றும் அரசியல்வாதி ஆவார். அவர் கிராமம் சார்ந்த படங்களில் நடிப்பதிலும் இயக்குவதிலும் திறமை பெற்றவர். இவர் தமிழ் சினிமாவில் மக்கள் நாயகன் என்றும் அழைக்கப்படுகிறார். ராமராஜன் 1977 ஆம் ஆண்டு தொடங்கி சிறிய வேடங்களில் நடித்து தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

மண்ணுக்கேத்த பொண்ணு 1985 படத்தின் மூலம் இயக்குனர் ஆனார். அதற்குப் பதிலாக ராமராஜன் இசையமைக்க கங்கை அமரனை அணுகினார். 1986 இல் வெளியான நம்ம ஊரு நல்ல ஊரு திரைப்படத்தில் அவர் கதாநாயகனாக தனது முதல் பிரபலத்தைப் பெற்றார். கிராமம் சார்ந்த விஷயங்களில் திரைப்படங்களில் நடித்து பிரபலமானவர். இந்த படங்கள் ராமராஜனின் குறிப்பிடத்தக்க அடையாளமாக மாறியது.

அவர் தனது அடையாளத்தை இருண்ட சட்டைகள் மற்றும் வண்ணமயமான ஆடைகளின் மூலம்  அறியப்பட்டார். அவரது கரகாட்டகாரன் (1989) திரைப்படம் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட்டானது. இது 25 மையங்களில் 100 நாட்களுக்கு மேல் ஓடியது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ஏழு, எட்டு மையங்களில் ஒரு வருடம் ஓடியது மற்றும் நான்கு திரையரங்குகளில் 400 நாட்கள் ஓடியது.

ராமராஜனின் ஹீரோவாக இது 18வது படமாகும். மேலும் எங்க ஊரு பாட்டுக்காரன் (1987) மற்றும் செண்பகமே செண்பகமே (1988) ஆகிய இரண்டு படங்களில் வெற்றிகளுக்குப் பிறகு கங்கை அமரனுடன் அவர் மூன்றாவது முறையாக இணைந்து நடித்தார். எங்க ஊரு காவல்காரன் (1988) மற்றும் பாட்டுக்கு நான் அடிமை (1990) ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக அவர் மக்கள் மத்தியில் இன்னும் பிரபலமானார்.

அப்போதைய நடிகர்கள் ரஜினிகாந்த் மற்றும் கமல்ஹாசன் ஆகியோரை ஒப்பிடும்போது அவரது படங்கள் பிரபலமாக இருந்தன. ராமராஜன் நடிகை நளினியை காதலித்து 1987 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். ஆனால், 13 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு 2000-ஆம் ஆண்டு அவர்களது உறவில் ஏற்பட்ட கருத்து வே று பாடு காரணமாக வி வா கரத் து செய்தனர்.

அவர்களுக்கு அரூனா மற்றும் ஆரூன் ஆகிய இரண்டு குழந்தைகள் இருக்கின்றனர். இந்நிலையில் அவர் சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் என் கண்ணு முன்னாடி நிற்கிறார். அதற்கு காரணம் என்ன வென்றால் அவர்  நடிகையர் திலகம் படத்தில் தன்னுடைய நேர்த்தியான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி  இருந்தார். அந்தப் படத்தை பார்த்ததிலிருந்து  கீர்த்தி சுரேஷை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும் என்று கூறியிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *