அடேங்கப்பா!! இளம் சினிமா நடிகைகளையே மிஞ்சிய பேரழகில் அஜித் ஷாலினியின் மகள்…!! எப்படி இருக்கிறார் தெரியுமா…? வை ர ல் புகைப்படம்…!!

General News Image News

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக திகழ்பவர் நடிகர் அஜித். தற்போது வரை எந்த ஒரு பொது நிகழ்ச்சிகளிலும் கலந்து கொ ள்ளா மல் தன் வேலையை மட்டும் பார்த்து வரும் நடிகர் தான் நடிகர் அஜித். அஜித் தனது உயர்நிலை பள்ளிப் படிப்பை மு டிப்பதற்கு முன்பே, பத்தாம் வகுப்பின் போது, ​​ஆசான் நினைவு மூ த்த மேல்நிலைப் பள்ளியிலிருந்து வெளியேறினார். இந்தியாவில் எந்த ஒரு இடத்தில் கார் ரேஸ் நடந்தாலும் அந்த இடத்தில நடிகர் அஜித் இல்லாமல் இருக்க முடியாது என்பது தான் உண்மை. மேலும்  தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிக்கும் நடிகர்களில் ஒரு ரே சர் என்றால் அது நடிகர் அஜித் தான்.

கடைசியாக வலிமை படம் வெளியாகி ஓரளவு நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்தப் படத்திற்கு பிறகு அஜித் பைக் ரேஸ் மற்றும் கார் ரேஸில் கலந்து கொண்டு என்ஜாய் செய்து வருகிறார். ஆரம்ப காலத்தில் முதன் முதலாக நடிகர் அஜித் பல விளம்பர படத்தில் நடித்து மக்கள் மத்தியில் அறிமுகமானார். பின்னர் தான் சினிமாவில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். அஜித் ஆடைத் துறையில் வேறொரு வேலையை மேற்கொள்ளத் தொடங்கினார். இந்த கால கட்டத்தில், அஜித் தனது பணியுடன் மாடலிங் பணிகளிலும் பணியாற்றத் தொடங்கினார். ஹெர்குலஸ் சைக்கிள் மற்றும் மோட்டார் நிறுவனத்திற்கான விளம்பரத்தை உருவாக்கும் போது பி.சி.ஸ்ரீராமால் அவர் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டார்.

நடிகர் அஜித் நடித்து வெளியான அமர்க்களம் திரைப்படத்தின் போது ஷாலினியின் மீது காதல் ஏற்பட்டது. தனது காதலை ஷாலினியிடம் கூறினார். மேலும் இதனைத் தொடர்ந்து இருவருக்கும் இருவீட்டார் சம்மதத்துடன் காதல் திருமணம் நடந்தது. நடிகர் அஜித் நடிகை ஷாலினியை காதலித்து திருமணம் செய்த பின்னர் மனைவி ஷாலினியை எந்த ஒரு படத்திலும் நடிக்க அனுப்பவும் இல்லை, அனுமதிக்கவும் இல்லை. முக்கியமாக நடிகை ஷாலினி படத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தால் நடிக்க தயார் என்று சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில் கூறியுள்ளார். அஜித் ஒரு பக்கம் இருக்க அவரின் குடும்பத்தினர் ஒரு பக்கம் இப்போது இருந்து வருகின்றானர்.

தற்போது அஜித் நடித்துக் கொண்டிருக்கும் திரைப்படம் தான் துணிவு. இந்த படம் எப்போது வெளியாகும் என்கிற எதிர்பார்ப்பிலேயே பல மக்கள் தற்போது வரை இருக்கிறார்கள். ஆனால் நடிகர் அஜித் தனது மகளை நினைத்து மிகவும் ஒரு சந்தோஷமான நிலையில் உள்ளார். ஆனால் ஆரம்பத்தில் இருந்தே நடிகர் அஜித் தன் வாழ்க்கையில் தன் குடும்பத்துடன் இருக்கும்போது தமிழ் பேசியதே இல்லையாம். ஆங்கிலம் மட்டுமே பேசுவார்களாம். இதை அஜித்தே ஒரு பேட்டியில் கூறியுள்ளார். இதன் பின்னர் நடிகர் அஜித்துக்கு அனுஷ்கா  என்ற ஒரு மகள் பிறந்தார்.

இதன் பின்னர் ஆத்விக் குமார் என்ற ஒரு மகன் பிறந்தார். இப்போது நடிகர் அஜித் துணிவு என்ற புதிய திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். வலிமை படத்தின் அதே கூட்டணி தான் துணிவு படத்தின் கூட்டணி. தற்போது இருக்கும் உச்ச நடிகர்கள் பலருமே வாரிசு நடிகர்களாக தான் இருக்கிறார்கள். ஆனால் தன் சொந்த முயற்ச்சியில் தற்போது முன்னணி நடிகர்களில் தவிர்க்க முடியாத நடிகராக இருக்கும் நடிகர் தான் நடிகர் அஜித். தற்போது வரை நடிகர் அஜித் தன்னுடைய சினிமா வாழ்க்கையை தாண்டி கார் பந்தயம், பைக் ஓட்டுவது, போட்டோகிரபி போன்ற திறமைகள் வைத்துள்ளார்.

கார் பந்தயத்தில் பங்கேற்பதன் காரணமாக உடம்பில் பல்வேறு ஆபரேஷன் நடந்து உள்ளது. நடிகர் அஜித் மகள் தற்போது வெளிநாட்டில் படித்து வருவது பலருக்கும் தெரிந்த ஒன்று தான். ஆனால் இப்போது தன் அம்மா கூட சேர்ந்து பொன்னியின் செல்வன் என்ற திரைப்படத்தை பார்க்க திரையரங்கிற்கு வந்த ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் வைரலனது. அஜித் மகள் அனோஷ்கா தற்போது சமூக வலைதளத்தில் வைரல் ஆக ஆரம்பித்துள்ளார். ஏனென்றால் அஜித் மகள் அனோஷ்கா புகைப்படம் சமூக வலைதளத்தில் வெளியாகி வை ர ல் ஆகி வருகிறது. இதோ அந்த புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *