41 வயதில் இரு குழந்தைகளுக்கு தாயான நிலையில் 8 வருடம் க ழி த் து ஆர்யாவுடன் ஜோடி சேரவுள்ளார்…!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா…? இதோ விவரம்..!!

Cinema News Image News

தமிழ் சினிமாவில் பல நடிகர்கள் முன்னணி நடிகர்களாக இருந்து வருகின்றனர். அதிலும் வாரிசு நடிகர்கள் என்றால் எளிதாக சினிமாவுக்குள் நுழைந்து திறமையால் நடிகராக ஆகி விடுகின்றனர். அந்த வகையில் பல ஆண்டுகளாக முன்னணி நடிகராக ஆக வேண்டும் என்று போ ட்டி போட்டு க டி ன மாக உழைத்து தனது திறமையினால் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமாக நடித்து வருபவர் நடிகர் ஆர்யா. அவருக்கு வயது ஆக ஆக பட வாய்ப்புகளும் சரிபட்டு வராததால் திருமண நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு பெண்களிடன் விளையாடினார்.

மேலும் இதையடுத்து தன்னைவிட 17 வயது குறைவான நடிகையான சாயிஷாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். தற்போது அவர் உடலை கட்டுக்கோப்பாக வைத்து சில படங்களில் கமிட்டாகியுள்ளார். இந்நிலையில் விஷால் மற்றும் ஆர்யா ஆகிய இருவரும் ‘அவன் இவன்’ படத்திற்கு பிறகு இருவரும் இணைந்து நடிக்கும் படத்தை ஆனந்த் ஷங்கர் இயக்க உள்ளார்.

இந்த படத்தில் ஆர்யாவுக்கு ஜோடியாக சமீரா ரெட்டி நடிக்க உள்ளாராம். இவர் ஏற்கனவே ஆர்யாவுடன் வேட்டை படத்தில் மாதவனின் மனைவியாக ஆர்யாவுக்கு அண்ணியாக நடித்திருப்பார். தற்போது இவர் இரண்டு குழந்தைகளுக்கு தாயான நிலையில் சமீரா ரெட்டி மீண்டும் தமிழ் சினிமாவில் ரீஎன்ட்ரி கொடுப்பதில் ஆர்வமாக இருக்கிறாராம். இதற்காக உடற் பயிற்சியும் மேற்கொண்டு வருகிறார் சமீரா ரெட்டி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *