திருமணமாகாமலேயே தனது கர்ப்பத்தை உறுதி செய்த பிரபல முன்னணி இரண்டு இளம் நடிகைகள்..!! அவர்கள் யார் தெரியுமா..?? இதில் ஒருவர் தனுஷின் புதிய படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்துள்ளாரே..!!

திருமணமாகாமலேயே தனது கர்ப்பத்தை உறுதி செய்த பிரபல முன்னணி இரண்டு இளம் நடிகைகள்..!! அவர்கள் யார் தெரியுமா..?? இதில் ஒருவர் தனுஷின் புதிய படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்துள்ளாரே..!!

Cinema News Image News

நித்யா மேனன் மலையாளம், தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் கன்னட படங்களில் முக்கியமாகப் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் பாடகி ஆவார். நித்யா மேனன் தனது பத்தாவது வயதில், ஹனுமான் (1998) என்ற ஆங்கிலத் திரைப்படத்தில், தபுவின் கேரக்டருக்கு தங்கையாக நடித்தார். 2006 ஆம் ஆண்டு வெளியான கன்னடத் திரைப்படமான 7 ஓ’ க்ளாக் திரைப்படத்தில் துணை வேடத்தில் தோன்றி தனது 17வது வயதில் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

அவர் மலையாளத்தில் ஆகாஷ கோபுரம் (2008), தெலுங்கில் முன்னணி பாத்திரங்களில் அறிமுகமானார். அல மொடலைண்டி (2011) மற்றும் தமிழில் நூட்ரென்பது (2011) உடன். 2019 ஆம் ஆண்டில், மிஷன் மங்கள் மூலம் இந்தியில் அறிமுகமானார். பார்வதி திருவோத்து கொட்டுவட்டா ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக மலையாளம் மற்றும் தமிழ் மொழி படங்களில் தோன்றுகிறார். அவர் ஒரு தேசிய திரைப்பட விருது, நான்கு பிலிம்பேர் விருதுகள் தென் மற்றும் இரண்டு கேரள மாநில திரைப்பட விருதுகள் ஆகியவற்றைப் பெற்றவர்.

இவர் மலையாளத் திரைப்படமான அவுட் ஆஃப் சிலபஸ் (2006) மூலம் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், மேலும் தமிழ் காதல் நாடகமான பூ (2008) இல் நடித்ததற்காக தனது முதல் பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். மலையாளத் திரைப்படங்களான பெங்களூர் டேஸ் (2014), என்னு நிண்டே மொய்தீன் (2015), மற்றும் சார்லி (2015) ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக அடுத்த பத்தாண்டுகளில் அதிக கவனத்தைப் பெற்றார். இந்த வெற்றியானது டேக் ஆஃப் (2017) இல் அவரது முன்னணி பாத்திரங்களுடன் தொடர்ந்தது, அதற்காக அவர் தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றார் – சிறப்பு குறிப்பு, உயரே மற்றும் வைரஸ் (இரண்டும் 2019), மற்றும் புழு (2022).

இன்ஸ்டாவில் நடிகை பார்வதி ஒரு பதிவு போட்டுள்ளார். அதைப்பார்த்த அவரது ரசிகர்கள் ஷாக்காகி பிரபலங்கள் பலரும் வாழ்த்து கூறி வருகிறார்கள். கர்ப்பதாக இருப்பதாக Pregnancy Test எடுத்த புகைப்படத்தை பதிவிட்டு புதிய ஆரம்பம் என பதிவு செய்துள்ளார். ஆனால் ரசிகர்களோ இது பட விளம்பரம் என்கின்றனர். நடிகை நித்யா மேனனும் இதேபோல் பதிவு செய்துள்ளார். எனவே இது அவர்கள் நடிக்கும் புதிய படத்தின் புரொமோஷன் பதிவு தான் என்று கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *