40 வயதில் தாயான பிரபல முன்னணி தமிழ் சீரியல் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சந்திர லக்ஷ்மன் ஒரு இந்திய நடிகை. 2002 ஆம் ஆண்டு தமிழ்த் திரைப்படமான மனசெல்லாம் மூலம் அறிமுகமானார், அதன் பின்னர் பல்வேறு மலையாளம் மற்றும் தமிழ் திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் தோன்றினார். ஸ்வந்தம், மேகம், கோலங்கள் மற்றும் காதலிக்க நேரமில்லை என்ற தொலைக்காட்சித் தொடரில் முறையே சாண்ட்ரா நெல்லிக்கடன், ரினி சந்திரசேகர், கங்கா மற்றும் திவ்யாவாக நடித்ததற்காக அவர் மிகவும் பிரபலமானவர்.

அவர் 2002 ஆம் ஆண்டு தமிழ்த் திரைப்படம் மனசெல்லாம் மூலம் அறிமுகமானார், திரைப்படத்தின் முன்னணி நடிகர் ஸ்ரீகாந்தின் சகோதரி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். இத்திரைப்படத்தில் அவரது நடிப்பு மலையாளத் திரையுலகில் அவர் நுழைவதை சாத்தியமாக்கியது, பிருத்விராஜ் சுகுமாரனுடன் இணைந்து அதிரடித் திரில்லர் திரைப்படமான ஸ்டாப் வயலன்ஸ் (2002) இல் முதன்மைப் பெண் பாத்திரத்தில் நடித்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, அவர் சக்ரம், பல்ராம் வெர்சஸ். தாராதாஸ் மற்றும் காக்கி போன்ற மலையாள மொழித் திரைப்படங்களில் பல துணை வேடங்களில் நடித்தார். அவர் நடிகர் டோஷ் கிறிஸ்டியை மணந்தார். மேலும் கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன் தான் கர்ப்பமாக இருப்பதை ரசிகர்களுக்கு அறிவித்திருந்த நடிகை சந்திரா லக்ஷ்மன் தற்போது ஒரு ஆண் குழந்தையை பெற்றெடுத்துள்ளார். இதை ஆவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *