பிரபல முன்னணி காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் பட ஹீரோயின் நோயால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதி..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரே வெளியிட்ட அதிகாரபூர்வ தகவல்..!!

பிரபல முன்னணி காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் பட ஹீரோயின் நோயால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதி..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரே வெளியிட்ட அதிகாரபூர்வ தகவல்..!!

Cinema News Image News

சமந்தா ரூத் பிரபு ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் திரைப்படத் தொழில்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் நான்கு தென் பிலிம்பேர் விருதுகள், ஆறு தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் இரண்டு ஆந்திரப் பிரதேச மாநில நந்தி விருதுகள் உட்பட பல விருதுகளைப் பெற்றவர். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார்.

2012 ஆம் ஆண்டில் சமந்தா நீண்ட கால நோயால் அவதிப்பட்டார், இதனால் அவர் பெரிய திரைப்படத் திட்டங்களில் இருந்து விலக வேண்டியிருந்தது மற்றும் நடிப்பிலிருந்து இரண்டு மாத இடைவெளி எடுக்க வேண்டியிருந்தது. அவள் நோய் எதிர்ப்புச் சக்திக் கோளாறால் அவதிப்பட்டாள், பின்னர் அவரது உடல் நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகளுக்கு சரியாக பதிலளிக்காததால் மேலும் பின்னடைவு ஏற்பட்டது.

அவர் 2010 ஆம் ஆண்டு ஏ மாயா செசாவே படத்தில் தோன்றிய பிறகு நடிகர் நாக சைதன்யாவுடன் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினார். இந்த ஜோடி 29 ஜனவரி 2017 அன்று ஹைதராபாத்தில் ஒரு விழாவில் நிச்சயதார்த்தம் செய்யப்பட்டது. அவர் 6 அக்டோபர் 2017 அன்று பாரம்பரிய இந்து முறைப்படி கோவாவில் திருமணம் செய்து கொண்டார், பின்னர் 7 அக்டோபர் 2017 அன்று கிறிஸ்துவ முறைப்படி திருமணம் செய்து கொண்டார்.

மேலும் அக்கினேனி குடும்பத்தில் உறுப்பினரானார். பின்னர் அவர் தனது திருமணமான சமந்தா அக்கினேனியைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கினார். 31 ஜூலை 2021 அன்று, அவர் நாக சைதன்யாவுடன் பிரிந்துவிட்டதாக ஊடகங்களுக்கு வழிவகுத்த அவரது சமூக ஊடகக் கையாளுதல்களில் இருந்து “அக்கினேனி” என்ற குடும்பப்பெயரை நீக்கினார். பின்னர், 2 அக்டோபர் 2021 அன்று, அவர்கள் பிரிந்து விவாகரத்து செய்வதாக அறிவித்தனர்.

இந்நிலையில் திடீரென நடிகை சமந்தா அவரின் சமூக வலைதள பக்கங்களில் தனக்கு ஏற்பட்டுள்ள நோய் குறித்து பதிவிட்டு இருக்கிறார். அவர் பதிவிட்டிருந்ததாவது யசோதா டிரெய்லருக்கு உங்கள் பதில் அமோகமாக இருந்தது. உங்கள் அனைவருடனும் நான் பகிர்ந்து கொள்ளும் இந்த அன்பும் தொடர்பும் தான், வாழ்க்கை என் மீது வீசும் முடிவில்லாத சவால்களைச் சமாளிக்க எனக்கு வலிமை அளிக்கிறது.

சில மாதங்களுக்கு முன்பு எனக்கு Myositis எனப்படும் ஆட்டோ இம்யூன் நிலை இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. நிவாரணம் வந்த பிறகு இதைப் பகிரலாம் என்று எதிர்பார்த்தேன். ஆனால் இது தோபட்டை விட சிறிது நேரம் எடுக்கும். நாம் எப்பொழுதும் வலுவான முன்னிறுத்த வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்பதை நான் மெதுவாக உணர்கிறேன். இந்த பாதிப்பை ஏற்றுக்கொள்வது நான் இன்னும் போராடிக்கொண்டிருக்கும் ஒன்று.

நான் விரைவில் பூரண குணமடைவேன் என மருத்துவர்கள் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளனர். எனக்கு நல்ல நாட்களும், கெட்ட நாட்களும் உண்டு… உடல் ரீதியாகவும்,உணர்ச்சி ரீதியாகவும்….இன்னும் ஒரு நாளை என்னால் சமாளிக்க முடியாது என நினைக்கும் போது கூட அந்த நிமிடம் எப்படியோ கடந்து செல்கிறது. நான் குணமடைய இன்னும் ஒரு நாள் நெருங்கிவிட்டேன் என்றுதான் அர்த்தம் என்று நினைக்கிறேன். நான் உன்னை காதலிக்கிறேன்.. இதுவும் கடந்து போகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *