திருமணம் முடிந்த ஒரே வருடத்தில் விவாகரத்து பெற்ற நடிகை..!! பிரபல நடிகருடன் 12 ஆண்டுகள் திருமணம் செய்யாமல் ஒன்றாக வாழ்ந்த கொடுமை..!! அடக்கடவுளே இவர் ரஜினி கமலுடன் நிறைவாய் வெற்றி படங்களில் நடித்தவர் ஆச்சே..!!

Cinema News Image News

கௌதமி தடிமல்லா கௌதமி என்று பெயரிடப்பட்டவர், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் அரசியல்வாதி ஆவார், இவர் மலையாளம், இந்தி மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்கள் தவிர, முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் 1987 முதல் 1998 வரை முன்னணி தென்னிந்திய நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்தார். அவர் ஒரு தொலைக்காட்சி நடிகை, தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், லைஃப் அகெய்ன் அறக்கட்டளையின் நிறுவனர் மற்றும் ஆடை வடிவமைப்பாளரும் ஆவார்.

அவர் ரஜினிகாந்த் மற்றும் பிரபு நடித்த குரு சிஷ்யன் (1988) திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார். அவர் 1987 முதல் 1998 வரை தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருந்தார் மற்றும் அவரது காலத்தின் மற்ற கதாநாயகிகளான குஷ்பு, ரேவதி, அமலா மற்றும் பானுப்ரியா ஆகியோருக்கு கடுமையான போட்டியாளராக இருந்தார். விஸ்வரூபம் (2013) மற்றும் உத்தம வில்லன் (2015) உட்பட அவரது பல படங்களில் அவர் ஸ்டைலாகச் செல்வார்.

பதினாறு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, அவர் தமிழ்த் திரைப்படமான பாபநாசம் (2015) இல் நடித்ததன் மூலம் மீண்டும் நடிக்கத் திரும்பினார், அதில் அவர் தனது நிஜ வாழ்க்கை வீட்டுப் பங்குதாரரான கமல்ஹாசனுடன் ஜோடியாக நடித்தார்- இது இயக்குனர் ஜீத்து ஜோசப்பின் அசல் மலையாளப் படமான த்ரிஷ்யத்தின் ரீமேக் ஆகும்.கௌதமி 1998 இல் சந்தீப் பாட்டியா என்ற தொழிலதிபரை மணந்தார், மேலும் தம்பதியருக்கு சுப்புலட்சுமி என்ற மகள் 1999 இல் பிறந்தார். பின்னர் அவர்கள் 1999 இல் விவாகரத்து பெற்றனர்.

கௌதமி நடிகர் கமல்ஹாசனுடன் 2004 முதல் 2016 வரை உறவில் இருந்தார். 2016 ஆம் ஆண்டில், அவருடனான தனது உறவை முறித்துக் கொண்டதாக கௌதமி தனது வலைப்பதிவில் அறிவித்திருந்தார். கௌதமி தனது வலைப்பதிவில் எழுதினார்: “நானும் திரு.ஹாசனும் இனி ஒன்றாக இல்லை என்பதை இன்று கூறுவது எனக்கு மனவேதனை அளிக்கிறது. கிட்டத்தட்ட 13 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, நான் எடுக்க வேண்டிய மிக மோசமான முடிவுகளில் இதுவும் ஒன்றாகும் என் வாழ்க்கையில்”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *