பிரபல முன்னணி இளம் பாடகர் விழா கொண்டாட்ட கூட்ட நெரிசலில் மா ட்டி கா லமானார்..!! இந்த இளம் நடிகருக்கா இப்படி நடக்கணும் என கண்ணீர் விடும் ரசிகர்கள்..!! திரையுலகினர் இரங்கல்..!!

பிரபல முன்னணி இளம் பாடகர் விழா கொண்டாட்ட கூட்ட நெரிசலில் மா ட்டி கா லமானார்..!! இந்த இளம் நடிகருக்கா இப்படி நடக்கணும் என கண்ணீர் விடும் ரசிகர்கள்..!! திரையுலகினர் இரங்கல்..!!

Cinema News Death News

தென் கொரியாவின் சியோலில் கடந்த வார இறுதியில் நடைபெற்ற ஹாலோவீன் கொண்டாட்டத்தின் போது ஏற்பட்ட நெரிசலில் சிக்கி பாடகரும் நடிகருமான லீ ஜிஹான் உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. அவரது ஏஜென்சி 935 என்டர்டெயின்மென்ட் ஞாயிற்றுக்கிழமை, அக்டோபர் 30 அன்று சோகமான செய்தியை உறுதிப்படுத்தியது, “அக்டோபர் 29 அன்று Itaewon இல் நடந்த விபத்தின் காரணமாக லீ ஜி ஹான் காலமானார் என்பது உண்மை” என்று தெரிவிக்கிறது.

” லீ ஜிஹான் காலமானார் என்ற செய்தி முதன்முதலில் பொதுமக்களை எட்டியது, அவருடைய ‘புரொடஸ் 101’ நடிகர்கள் பார்க் ஹீசோக், ஜோ ஜின்ஹியுங் மற்றும் கிம் டோஹ்யூன் ஆகியோர் சமூக ஊடகங்களில் அஞ்சலி செலுத்தினர். அவர்கள் இன்ஸ்டாகிராமில் எழுதினார்கள்” “ஜி ஹான் இந்த உலகத்தை விட்டு ஒரு வசதியான இடத்திற்கு சென்றுவிட்டார். அவரது இறுதிப் பாதையில் அவரிடம் விடைபெறுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

லீ ஜிஹான் முதன்முதலில் Mnet இன் ‘புரொடஸ் 101’ சீசன் 2 இல் 2017 இல் ஒரு போட்டியாளராக கவனம் செலுத்தினார். அவர் முதலில் EXO இன் “ஓவர்டோஸ்” இன் அட்டையுடன் நிகழ்ச்சியில் ஆடிஷன் செய்தார் மற்றும் ஐந்தாவது எபிசோடில் வெளியேற்றப்பட்டார். லீ ஜிஹான் 2019 இல் ‘டுடே வாஸ் அனதர் நாம் ஹியூன் டே’ என்ற வலை நாடகத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார். அவர் மறையும் போது அவருக்கு 24 வயது.

மயோங்ஜி மருத்துவமனையின் இறுதிச் சடங்கு மண்டபத்தில் அவரது பிணவறை அமைக்கப்பட்டு, நவம்பர் 1ஆம் தேதி இறுதிச் சடங்கு நடைபெறும். லீ ஜிஹான் தலைநகரில் இரவு நேர வாழ்க்கை அதிகம் உள்ள இட்டாவோனில் சனிக்கிழமையன்று ஏற்பட்ட கூட்ட நெரிசலில் கொல்லப்பட்ட 154 பேரில் ஒருவர். ஹாலோவீன் பண்டிகைகளைக் கொண்டாடுவதற்காக மாவட்டத்தின் குறுகிய தெருக்களில் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் கூடியிருந்தனர்,

கூட்டம் அதிகமாகி, பீதியை ஏற்படுத்தியது மற்றும் இறுதியில் ஒரு அபாயகரமான கூட்டம் அலைமோதியது. 80 க்கும் மேற்பட்டோர் காயமடைந்ததாகக் கூறப்பட்டது மற்றும் சோகம் நடந்த சில நாட்களில் ஆயிரக்கணக்கான காணாமல் போனோர் அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்டன. கொரிய அரசாங்கம் நவம்பர் 5 வரை தேசிய துக்க காலத்தை அறிவித்துள்ளது. பல K-pop இசை வெளியீடுகளும் நிகழ்வுகளும் சோகத்தை அடுத்து ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன அல்லது ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *