57 வயது பிரபல முன்னணி நடிகரை திருமணம் செய்து கொண்ட 26 வயது நடிகை..!! அவருக்கு இது 5வது திருமணமாமே..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..? புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!!

General News

பொதுவாக சினிமா பிரபலங்களின் திருமணம் என்றாலே அதைப் பற்றி பெரியளவில் பேசப்படும். அதே சமயம் தம்பதியினரில் பொருத்தத்தில் ஏதாவது வித்தியாசம் தெரிந்தால் அது ச ர் ச்சையில் தான் முடியும். அந்த வகையில் அமெரிக்க நடிகர் ஒருவர் தன்னைவிட 31 வயது குறைவான நடிகையை 5வது முறையாக திருமணம் செய்தது ஹாலிவுட் வட்டாரத்தில் அ தி ர்ச்சியை கி ளப்பி யுள்ளது.

26 வயதுடைய ரிக்கோ சிபாடா என்ற நடிகை ஹாலிவுட்டில் கோஸ்ட் ரைடர், த க்ரூட்ஸ், த ராக், லார்ட் ஆப் வார் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ள நிகோலஸ் கேஜ் என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட ச ம்பவம் ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *