40 வயது நடிகருக்கு ஜோடியாகும் மறைந்த பிரபல முன்னணி நடிகையின் மகள்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவரது மகளும் ஒரு பிரபல முன்னணி நடிகையா..!!

40 வயது நடிகருக்கு ஜோடியாகும் மறைந்த பிரபல முன்னணி நடிகையின் மகள்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவரது மகளும் ஒரு பிரபல முன்னணி நடிகையா..!!

Cinema News Image News

ஜான்வி கபூரின் தந்தை போனி கபூர், மறைந்த திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சுரிந்தர் கபூரின் மகன் மற்றும் அனில் கபூர் பிலிம்ஸ் நிறுவனத்தின் நிறுவனர். இவரது தாயார் நடிகை ஸ்ரீதேவி, தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி படங்களில் பணியாற்றியவர். இவர் திரைப்பட நடிகர்களான அனில் கபூர் மற்றும் சஞ்சய் கபூர் ஆகியோரின் மருமகள் ஆவார்.

அவருக்கு ஒரு தங்கை குஷி, மற்றும் இரண்டு உடன்பிறந்தவர்கள், நடிகர் அர்ஜுன் கபூர் மற்றும் அன்ஷுலா கபூர் அவரது தந்தையின் முதல் திருமணத்திலிருந்து. கபூர் 21 வயதில் தனது தாயை இழந்தார், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், துபாயில் உள்ள ஜுமேரா எமிரேட்ஸ் டவர்ஸ் ஹோட்டலில் உள்ள தனது விருந்தினர் அறையில் தற்செயலாக நீரில் மூழ்கி இறந்து கிடந்தார்.

கபூர் மும்பையில் உள்ள திருபாய் அம்பானி இன்டர்நேஷனல் ஸ்கூலில் படித்தார். ஜான்வி கபூர் இந்தி படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை. 2018 ஆம் ஆண்டு காதல் நாடகமான தடக் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார், இது வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. குஞ்சன் சக்சேனா: தி கார்கில் கேர்ள் (2020) என்ற வாழ்க்கை வரலாற்றில் விமானியாக நடித்ததற்காக கபூர் சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதுக்கான பரிந்துரையைப் பெற்றார்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் நடிகை ஜான்வி கபூர் முன்னணி தெலுங்கு நடிகர் ஜூனியர் NTR-க்கு ஜோடியாக அவரின் அடுத்த திரைப்படத்தில் நடிப்பதாக சொல்லப்பட்டது.மேலும் தற்போது இது குறித்து பேசியுள்ள ஜான்வி கபூர் தான் தற்போது வரை இந்தஒரு தென்னிந்திய திரைப்படத்திலும் கமிட்டாகவில்லை என தெரிவித்து இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *