முதல் கணவர் இருந்தபோதே பிரபல பாடகரை இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்ட தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரா இப்படி செய்தது என அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

முதல் கணவர் இருந்தபோதே பிரபல பாடகரை இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்ட தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரா இப்படி செய்தது என அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

அமலா பால்ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ், மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றுகிறார். ஹெப்புலி படத்தில் சுதீப்பிற்கு ஜோடியாக கன்னடத்தில் அறிமுகமானார். மலையாள மொழித் திரைப்படமான நீலத்தாமராவில் துணை வேடத்தில் தோன்றிய பிறகு, மைனாவில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்ததற்காக அவர் குறிப்பிடத்தக்கவர்.  அவர் இயக்குனர் ஏ.எல்.விஜய்யுடன் காதல் தொடர்பு கொண்டிருந்தார், ஆனால் அந்த ஜோடி டேட்டிங் செய்வதை மறுத்தார். 

கொச்சியில் உள்ள ஆலுவாவில் விஜய்யுடன் அவருக்கு நிச்சயதார்த்தம் நடந்தது. இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டனர். 2016 ஆம் ஆண்டில், அமலாவும் விஜய்யும் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடர்வதில் அவருக்கும் அவரது மாமியார்களுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக விவாகரத்துக்கு விண்ணப்பித்தனர்.  அவர்கள் 2017 இல் விவாகரத்து செய்தனர். ஜனவரி 2018 இல், வரி ஏய்ப்புக்காக கைது செய்யப்பட்டார்.

 

குற்றப்பிரிவு விசாரணையில் அவர் தனது சொகுசு காரை புதுச்சேரியில் போலி ஆவணங்கள் மூலம் பதிவு செய்திருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பின்னர், அதிகார வரம்புக்குட்பட்ட பிரச்சனைகளை காரணம் காட்டி வழக்கு முடித்து வைக்கப்பட்டது. இந்நிலையில் சமீபத்தில் கூட நடிகை அமலாபால் பஞ்சாபி பாடகர் பவீந்தர் சிங் மீது ஒரு செய்தியை முன் வைத்து இருந்தார், அந்த செய்தி என்னவென்றால் அமலாபால் புகைப்படத்தை வைத்து பஞ்சாபி பாடகர் பவீந்தர் சிங் மீது எதோ செய்தார் என்று கூறப்படுகிறது.


இதன் பின்னர் தான் பஞ்சாபி பாடகர் பவீந்தர் சிங் மீது தன் வாழ்க்கையில் தனக்கும் நடிகை அமலாபாலுக்கு கடந்த 2017 ஆண்டு தான் திருமணம் முடிந்தது என்று கூறியுள்ளார்.  இப்படி ஒரு செய்தி அனைவருக்கும் ஆச்சர்யத்தை தான் கொடுத்தது. தன் இரண்டாவது கல்யாணத்தை அமலாபால் ஏன் மறைத்தார் என்று தான் தெரியவில்லை,திருமணத்தை அறிவித்தால் பட வாய்ப்புகள் எதுவும் வராது என்பதால் தான் இப்படி செய்தாரா என பலரும் கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *