என்னது… மறைந்த பிரபல முன்னணி நடிகை திருமணத்தின் போது 2 மாத கர்ப்பமாக இருந்தாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் இவரா இப்படி செய்தது என ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… மறைந்த பிரபல முன்னணி நடிகை திருமணத்தின் போது 2 மாத கர்ப்பமாக இருந்தாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் இவரா இப்படி செய்தது என ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஸ்ரீ அம்மா யங்கேர் அய்யப்பன் அவரது மேடைப் பெயரான ஸ்ரீதேவியுடன் தொழில்ரீதியாக வரவு வைக்கப்பட்டவர், ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார், இவர் தெலுங்கு, தமிழ், இந்தி, மலையாளம் மற்றும் கன்னட மொழி படங்களில் பணியாற்றினார். இந்திய சினிமாவின் “முதல் பெண் சூப்பர் ஸ்டார்” எனக் குறிப்பிடப்பட்ட அவர், தேசிய திரைப்பட விருது, நந்தி விருது.

தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருது, கேரள மாநில திரைப்பட விருது, நான்கு உள்ளிட்ட பல்வேறு பாராட்டுகளைப் பெற்றவர். அவர் நடிகர் மிதுன் சக்ரவர்த்தியை திருமணம் செய்து கொண்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது, அவரை ஜாக் உதா இன்சான்  படப்பிடிப்பு தளத்தில் சந்தித்தார். மறுபடியும் 1996 இல், அவர் தயாரிப்பாளர் போனி கபூரை மணந்தார். தம்பதியருக்கு ஜான்வி குஷி என்ற இரண்டு மகள்கள் இருந்தனர்.

இப்படி பட்ட ஒரு நிலைமையில் தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிக்கும் ஒரு சில நடிகைகள் லிவிங் டுகெதர் முறையில் வாழ்ந்து திருமணத்திற்கு முன்னரே குழந்தை பெற்று வருகின்றனர். நடிகை ஸ்ரீ தேவி போனி கபூரை திருமணம் செய்து கொள்ளும்போது இவர் 7 மாதம் கர்ப்பமாக இருந்ததாக சினிமா வட்டாரங்கள் கூறப்படுகிறது. இது குறித்து நடிகை ஸ்ரீதேவியும் வெளிப்படையாகவே பேசி இருந்தாராம்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *