300 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்த காந்தாரா படத்தின் ஹீரோ ரிஷப் ஷெட்டியின் மனைவி குழந்தைகளை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அட இவருக்கு இவ்வளவு பெரிய குழந்தைகளா..!! ஹீரோயினையே மிஞ்சும் அழகில் இருக்கும் அவரது மனைவி..!!

300 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்த காந்தாரா படத்தின் ஹீரோ ரிஷப் ஷெட்டியின் மனைவி குழந்தைகளை பார்த்துள்ளீர்களா..!! அட இவருக்கு இவ்வளவு பெரிய குழந்தைகளா..!! ஹீரோயினையே மிஞ்சும் அழகில் இருக்கும் அவரது மனைவி..!!

Cinema News Image News

காந்தாரா படத்தில் நடித்த நடிகர்களின் நடிப்பு ரிஷப் ஷெட்டி மற்றும் கிஷோர் இயக்கம், எழுத்து, தயாரிப்பு வடிவமைப்பு, ஒளிப்பதிவு, பூத கோலத்தின் சரியான காட்சிப்படுத்தல், அதிரடி காட்சிகள், எடிட்டிங், ஒலிப்பதிவு போன்றவற்றைப் பாராட்டிய விமர்சகர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றது. இந்தத் திரைப்படம் வணிக ரீதியாக மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த இரண்டாவது கன்னடப் படமாகவும், 2022 ஆம் ஆண்டில் அதிக வசூல் செய்த இரண்டாவது கன்னடப் படமாகவும் உருவானது.

இப்படத்தில் ஹீரோவாக நடித்தவர் தான் பிரசாந்த் ஷெட்டி. இவர் தொழில்ரீதியாக ரிஷப் ஷெட்டி என்று அழைக்கப்படுகிறார். இவர் முதன்மையாக கன்னட சினிமாவில் பணிபுரியும் இந்திய நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார். அவர் தனது விமர்சன மற்றும் வணிகரீதியான பிளாக்பஸ்டர்களான கிரிக் பார்ட்டி மற்றும் காந்தாரா ஆகியவற்றிற்காக அறியப்பட்டவர்.

சர்க்காரி ஹி படத்திற்காக 66வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் சிறந்த குழந்தைகள் படத்திற்கான தேசிய விருது உட்பட பல பாராட்டுகளை பெற்றவர். இந்நிலையில் இவரது குடும்ப புகைப்படம் இணையத்தில் வெளியாகி செம வைரலாகி உள்ளது. இவரது மனைவியான பரகதி ஷெட்டி மற்றும் இவரது இரண்டு குழந்தைகளுடன் இருக்கும் இவரது அழகிய குடும்ப புகைப்படம் இதோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *