37 வயதில் முதல் மனைவி விவாகரத்து..!! 56 வயதில் 2வது மனைவியை விவாகரத்து செய்த பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! கூட நடித்த 29 வயது பிரபல நடிகையை 3வது திருமணம் செய்ய இருக்கிறாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..??

37 வயதில் முதல் மனைவி விவாகரத்து..!! 56 வயதில் 2வது மனைவியை விவாகரத்து செய்த பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! கூட நடித்த 29 வயது பிரபல நடிகையை 3வது திருமணம் செய்ய இருக்கிறாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..??

Cinema News Image News

பாலிவுட் சினிமாவில் பிரபலங்கள் இணைவதும், பிரிவதும் வழக்கமாக நடப்பதாகும். சிலர் காதலிக்கும் போதே பிரிந்துவிடுவார்கள், திருமணம் செய்து விவாகரத்து பெறுவார்கள். முகமது அமீர் ஹுசைன் கான் இந்திய நடிகர், திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார். 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் மூலம், இந்திய சினிமாவின் மிகவும் பிரபலமான நடிகர்களில் ஒருவராக கான் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார்.

கான் ஒன்பது பிலிம்பேர் விருதுகள், நான்கு தேசிய திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் AACTA விருது உட்பட பல விருதுகளைப் பெற்றவர், அவருடைய திரைப்படத் தயாரிப்புகளில் ஒன்று அகாடமி விருதுக்கான பரிந்துரையையும் பெற்றது. ரீனா தத்தாவை அமீர் கான் மணந்தார். அவர்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். ஒரு மகன் ஜுனைத் மற்றும் ஒரு மகள், ஐரா.

தத்தா லகான் தயாரிப்பாளராக பணிபுரிந்தபோது கானின் தொழில் வாழ்க்கையில் சிறிது காலம் ஈடுபட்டார். டிசம்பர் 2002 இல், கான் விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தார் மற்றும் தத்தா இரு குழந்தைகளையும் பொறுப்பேற்றுக் கொண்டார். லகான் படத்தொகுப்பில் கோவாரிக்கரிடம் உதவி இயக்குநராக இருந்த கிரண் ராவை கான் மணந்தார். வாடகைத் தாய் மூலம் தங்களின் மகன் ஆசாத் ராவ் கான் பிறந்ததாக அறிவித்தனர். அப்படி இருக்க நடிகர் அமீர்கான் அவரது 2வது மனைவி கிரண் ராவை விவாகரத்து செய்துள்ள செய்தி வெளிவந்தது.

இருவரும் சேர்ந்தே நாங்கள் பிரிந்துவிட்டோம் என அறிக்கை வெளியிட்டனர்.  தற்போது என்ன தகவல் என்றால் கிரணை விவாகரத்து செய்த அமீர்கான், தங்கல் படத்தில் தனது மகளாக நடித்த பாத்திமா சனாவை 3வது திருமணம் செய்ய இருக்கிறார் என செய்திகள் வந்துகொண்டிருக்கின்றன. 56 வயது அமீர்கான் 3வது முறையாக 29 வயது நடிகையை திருமணம் செய்யப்போகிறார் என்ற செய்தி தான் பாலிவுட் சினிமாவில் கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *