குக் வித் கோமாளி சுனிதாவின் தங்கையை பார்த்திருக்கிறீர்களா? என்னது அவரும் மாடல் தானா...!! செம்ம கியூட் புகைப்படம் இதோ...!!

குக் வித் கோமாளி சுனிதாவின் தங்கையை பார்த்திருக்கிறீர்களா? என்னது அவரும் மாடல் தானா…!! செம்ம கியூட் புகைப்படம் இதோ…!!

Image News

விஜய் டிவியின் குக் வித் கோமாளி ஷோவில் பலருக்கும் பிடித்த ஒரு கோமாளியாக இருந்து வருபவர் சுனிதா. ஆரம்பத்தில் இவர் விஜய் டிவியின் டான்ஸ் ஷோக்களில் கலந்து கொண்டு தனது நடனத் திறமையை வெளிப்படுத்தி அதன் பிறகு தான் குக் வித் கோமாளி ஷோவுக்கு வந்தார் சுனிதா.

அந்த ஷோவில் அவர் தமிழ் பேசத் தெரியாமல் தப்பு தப்பாக தமிழை பேசியே ரசிகர்களை சிரிக்க வைத்து வருகிறார். சுனிதாவுக்கு ஒரு தங்கையும் இருக்கிறார். அது நம்மில் பல பேருக்கு தெரியாது. அவரது பெயர் நந்திதா. இவரும் சென்னையில் சுனிதா உடன் தான் தங்கி வருகிறார்.

அவரது சில புகைப்படங்கள் இதோ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *