முந்தானை முடிச்சு திரைப்படத்தில் நடித்த இந்த நடிகரை ஞாபகம் இருக்கா..?? ஒரே ஒரு படத்தால் 450க்கும் மேல் படத்தில் வாய்ப்பு கிடைத்தும் தற்போது நடுத்தெருவுக்கு வந்த மிகப்பெரிய சோ கம்..?? காரணம் என்ன தெரியுமா..??

Cinema News Image News

“தவகலை” சிட்டிபாபு தென்னிந்திய மொழி படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம், இந்தி மற்றும் சிங்களம் ஆகிய மொழிகளில் 500க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். இவரது தாய்மொழி தமிழ். இவரது சொந்த ஊர் தமிழ்நாடு, சென்னை மாவட்டம். நன்றாக நடனமாட வருவார். நடிகை அனுராதாவின் தந்தை கிருஷ்ணகுமாருக்கு நடனமாடுகிறார். இவரது தந்தை பெயர் விஜயகுமார்.

அவர் ஒரு நடிகராகவும் இருந்தார். முந்தானை முடிச்சு நடிக்க வருவதற்கு முன் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் குரூப் டான்ஸில் சுமார் 20 படங்களில் நடித்துள்ளார். அவரது தந்தை பொய் சச்சி படத்தின் இணை நடிகராக இருந்தவர், படப்பிடிப்பில் ஒரு நாள் தனது தந்தையுடன் அருணாச்சலம் ஸ்டுடியோவுக்குச் சென்றார். அப்போதுதான் நடிகர் குள்ளமணி அவரை நடிகர் பாக்யராஜிடம் அறிமுகப்படுத்தினார்.

இயக்குனர் கே.பாக்யராஜ், சென்னையில் தான் எப்போதும் பார்த்த தவக்கலையை நினைவு கூர்ந்து ‘முந்தானை முடிச்சு’ படத்தை தேர்வு செய்துள்ளார். ஏவிஎம்முக்கு அழைத்துச் சென்றார். படம் ரிலீஸ் ஆனதும் பையன் ரொம்ப பிஸிஆனார் . தொடக்க விழா, அறிமுக விழா மற்றும் பாராட்டு விழாக்களில் பங்கேற்றார். ஒரே வருடத்தில் பல மேடை நிகழ்ச்சிகளின் தீவிர ரசிகரானார். அவர் தமிழ் படங்களில் நடிக்கத் தொடங்குவதற்கு முன்பு நேனு மாவிட்டே சம்பங்களா (1981) போன்ற சில தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்தார்.

சென்னை வடபழனியில் வசித்து வந்தார். அவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டு 26 பிப்ரவரி 2017 அன்று அவரது வீட்டில் காலமானார். இவர் வாழ்க்கையில் எடுத்த தவறான முடிவு என்ன வென்றால் விஜயா புரொடக்ஷன் என்ற சினிமா  தயாரிப்பு கம்பெனியை நண்பர்களுடன் ஆரம்பித்தது. பின்னர் மண்ணில் இந்த காதல் என்ற  படத்தை தயாரித்து மிகப்பெரிய தோல்வி அடைந்தார். அதனால் தனது சொந்த வீட்டை விற்கும்  நிலைமைக்கு தள்ளப்பட்டார். இவர் கடைசியாக நடித்த படம் தான் அற்புத தீவு. அதன் பிறகு இவர் எந்த ஒரு படமும் நடிக்க முடியலவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *