46 வயது பிரபல முன்னணி நடிகர் ஜிம்மில் ஒர்கவுட் செய்து கொண்டிருக்கும் போது மாரடைப்பினால் மரணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரது மறைவினால் சோகத்தில் ரசிகர்கள்..!!

46 வயது பிரபல முன்னணி நடிகர் ஜிம்மில் ஒர்கவுட் செய்து கொண்டிருக்கும் போது மாரடைப்பினால் மரணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவரது மறைவினால் சோகத்தில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News

ஆனந்த் சூர்யவன்ஷி என்றும் அழைக்கப்படும் சித்தந்த் வீர் சூர்யவன்ஷி, ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சி நடிகர். ஜீ டிவியில் ஹிந்தியில் மம்தா என்ற டிவி ஷோவில் அக்ஷய் என்ற கதாபாத்திரத்திற்காக அவர் அறியப்பட்டார். சூர்யவன்ஷி க்குசும் மூலம் தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார், பின்னர் அவர் கிருஷ்ணா அர்ஜுன், கசௌதி ஜிந்தகி கேயின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். அதன் பிறகு அவர் ஜமீன் சே ஆஸ்மான் தக்கில் நடித்தார்.

அவர் விருத், பாக்யவிதாதா, க்யா தில் மே ஹை போன்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலும் தோன்றினார். அவர் ஸ்டார் பிளஸில் க்ரிஹஸ்தியில் ரிஷியின் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். பிப்ரவரி 2020 இல், நேஹா மர்தாவுக்கு ஜோடியாக அரவிந்த் பாப்பல் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்த கியூன் ரிஷ்டன் மெய்ன் கட்டி பட்டியில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் கையெழுத்திட்டார். நிகழ்ச்சி மார்ச் 31 அன்று தொடங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. ஆனால் கோவிட்-19 காரணமாக நிகழ்ச்சி ஒத்திவைக்கப்பட்டு டிசம்பர் 14, 2020 அன்று திரையிடப்பட்டது.

இவருக்கு திருமணமான 15 ஆண்டுகளிலேயே இரா என்ற முதல் மனைவியை விவாகரத்து செய்தார். திரும்பவும் 2017ல் அலேசியா ராவுத் என்ற பெண்ணை திருமணம் செய்தார். இவருக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். 2022 ஆம் ஆண்டு நவம்பர் 11 ஆம் தேதி ஜிம்மில் உடற்பயிற்சி செய்யும் போது சூர்யவன்ஷி மாரடைப்பு காரணமாக திடீரென விழுந்து இறந்தார் விட்டார். இவர் எக்கச்சக்கமான சீரியல்களில் நடித்துள்ளார். இவரது மறைவினால் கதறி அழும் திரையுலகினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *