அதுக்குள்ளேயே பாக்கியலட்சுமி சீரியல் பிரபல நடிகைக்கு திருமணமா..!! மாப்பிளை யார் தெரியுமா..?? அட மாப்பிள்ளையும் விஜய் டிவி பிரபலம் தானா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ராஜா ராணி ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பான இந்திய தமிழ் நாடகத் தொடராகும். இந்த நிகழ்ச்சியை குளோபல் வில்லேஜர்ஸ் தயாரித்து பிரவீன் பென்னட் இயக்கியுள்ளார். இந்த அசீரியலின் மூலம் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர் தான் ரித்திகா தமிழ் செல்வி.

இவர் ஒரு இந்திய தமிழ் நடிகை ஆவார். காமெடி ரியாலிட்டி ஷோ காமெடி ராஜா கலக்கல் ராணியின் முதல் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தவர். ரித்திகா முதன்முதலில் ராஜா ராணி என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் 2018 இல் வினோதினி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.

அவரது அறிமுகத்திற்குப் பிறகு, 2020 இல் பாக்கியலட்சுமி என்ற மற்றொரு விஜய் டிவி சீரியலில் அவர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். 2021 இல், பிரபலமான நகைச்சுவை சமையல் நிகழ்ச்சியான குக்கு வித் கோமாலியில் போட்டியாளராகப் பங்கேற்றார்.

2021 இல், அவர் பல சிறப்பு நிகழ்ச்சிகளிலும் தோன்றினார். அவர் பின்னர் நம்மவர் கமல், ஸ்டார்ட் மியூசிக் மற்றும் காமெடி ராஜா கலக்கல் ராணி போன்ற ரியாலிட்டி ஷோக்களிலும் தோன்றி முதல் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *