என்னது... பிக் பாஸ் பிரபலம் ஜிபி முத்து கைது செய்யப்பட்டாரா..!! வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! உண்மையில் என்ன நடந்தது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… பிக் பாஸ் பிரபலம் ஜிபி முத்து கைது செய்யப்பட்டாரா..!! வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! உண்மையில் என்ன நடந்தது தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஜி.பி.முத்து ஒரு இந்திய யூடியூபர் மற்றும் டிக்டோக்கர் ஆவார். முத்து அஜிதா என்ற திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு மனு, விஷ்ணு என்ற இரண்டு மகன்களும், நித்யா, முத்து என்ற இரண்டு மகள்களும் உள்ளனர். அவர் தனது சகோதரரின் மகளையும் கவனித்துக்கொள்கிறார். அவர் வேடிக்கையான வீடியோக்களை உருவாக்கத் தொடங்கினார் மற்றும் டிக்டோக்கில் 10 முதல் 15 வீடியோக்களை தொடர்ந்து தனது வாழ்க்கையில் இருந்து மன அழுத்தத்தை நீக்கினார்.

இதன் மூலம் அவர் மில்லியன் கணக்கான பின்தொடர்பவர்களைப் பெற்றார். அவர் வழக்கமாக தென்மொழியில் நகைச்சுவை வீடியோக்களை வெளியிடுவார். 2022 இல், அவர் பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 6 இல் போட்டியாளராக தோன்றினார். அவர் நடிகை சன்னி லியோனுடன் omg என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். இடஙக படத்தின் ட்ரைலர் சமீபத்தில் தான் வெளிவந்தது. 2021 இல், ‘என்ன வாழ்க டா.’ என்ற தமிழ் பாடலில் தோன்றினார்.

தற்போது ஜி.பி.முத்துவை இரண்டு போலீசார் கைது செய்வது போல் புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. அதைப்பார்த்த ரசிகர்கள் எங்கள் தலைவன் என்ன தவறு செய்தார், ஏன் கைது செய்யப்பட்டார் என புலம்ப ஆரம்பித்துள்ளனர். ஆனால் உண்மை என்னவென்றால் பரோல் படத்துக்காக புரமோஷன் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ஜிபி முத்து.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *