சற்றுமுன் 80 வயதான 365 படங்களுக்கு மேல் நடித்த பழம்பெரும் நடிகரும் தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ் பாபுவின் தந்தையுமான நடிகர் கிருஷ்ணா தி டீரென கா லமானார்..!! இவரது ம றைவால் க ண்ணீரில் மூழ்கிய திரையுலகம்..!! க தறும் ரசிகர்கள்..!!

சற்றுமுன் 80 வயதான 365 படங்களுக்கு மேல் நடித்த பழம்பெரும் நடிகரும் தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ் பாபுவின் தந்தையுமான நடிகர் கிருஷ்ணா தி டீரென கா லமானார்..!! இவரது ம றைவால் க ண்ணீரில் மூழ்கிய திரையுலகம்..!! க தறும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

கட்டமனேனி சிவ ராம கிருஷ்ண மூர்த்தி என்ற கிருஷ்ணா, ஒரு முன்னாள் இந்திய நடிகர், இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார். ஐந்து தசாப்தங்கள் நீடித்த திரைப்பட வாழ்க்கையில், அவர் 350 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பல்வேறு வேடங்களில் நடித்தார். அவர் ஊடகங்களில் “சூப்பர் ஸ்டார்” என்று அழைக்கப்படுகிறார். கிருஷ்ணா தனது திரைப்பட வாழ்க்கையை குல கோத்ராலு (1961), படண்டி முந்துக்கு (1962), மற்றும் பருவு பிரதிஷ்டை (1963) போன்ற படங்களில் சிறு வேடங்களில் தொடங்கினார்.

அவர் 1965 ஆம் ஆண்டு தேனே மனசுலு திரைப்படத்தின் மூலம் முன்னணி நடிகராக அறிமுகமானார் மற்றும் 1968 ஆம் ஆண்டு தாஷ்கண்ட் திரைப்பட விழாவில் விமர்சகர்களின் பாராட்டைப் பெற்ற சாக்ஷி (1967) போன்ற படங்களில் நடித்தார். 1972 ஆம் ஆண்டில், அவர் பண்டண்டி கபுரத்தில் நடித்தார், அது அந்த ஆண்டுக்கான தெலுங்கில் சிறந்த திரைப்படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதைப் பெற்றது. புராண, நாடகம், மேற்கத்திய, கற்பனை, ஆக்‌ஷன், உளவு மற்றும் வரலாற்றுத் திரைப்படங்கள் உட்பட பல்வேறு வகைகளில் அவர் பாத்திரங்களை எழுதியுள்ளார்.

கிருஷ்ணா இந்திராவையும், பின்னர் விஜய நிர்மலாவையும் மணந்தார். சாக்ஷி (1967) படப்பிடிப்பு தளத்தில் விஜய நிர்மலாவை கிருஷ்ணா சந்தித்தார். அவருக்கு இந்திராவுக்கு ஐந்து குழந்தைகள்; இரண்டு மகன்கள்-ரமேஷ் பாபு மற்றும் மகேஷ் பாபு, மற்றும் மூன்று மகள்கள்-பத்மாவதி, மஞ்சுளா மற்றும் பிரியதர்ஷினி. ரமேஷ் பாபு ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளராக இருந்தார், அதே சமயம் மகேஷ் பாபு தெலுங்கு சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களில் ஒருவர்.

பத்மாவதி கல்லா ஜெயதேவை மணந்தார், மஞ்சுளா தயாரிப்பாளரும் நடிகருமான சஞ்சய் ஸ்வரூப்பை மணந்தார், கிருஷ்ணா தனது மனைவி விஜய நிரமலாவுடன் 40க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். இந்நிலையில் நடிகர் உடல்நலக்குறைவு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த நடிகர் கிருஷ்ணா இன்று திடீரென மாரடைப்பால் காலமாகியுள்ளார். மறைந்த நடிகர் கிருஷ்ணா நடிகர் மகேஷ் பாபுவின் தந்தையாவார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *