55 வயதில் விவாகரத்து பெற்று தனியாக வாழும் பிரபல நடிகையான பானுப்ரியாவின் முன்னாள் கணவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர்தான் இந்த நடிகையின் முன்னாள் கணவரா..!!

55 வயதில் விவாகரத்து பெற்று தனியாக வாழும் பிரபல நடிகையான பானுப்ரியாவின் முன்னாள் கணவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர்தான் இந்த நடிகையின் முன்னாள் கணவரா..!!

Cinema News Image News

பானுப்ரியா ஒரு இந்திய நடிகை, குச்சிப்புடி நடனக் கலைஞர் மற்றும் குரல் கலைஞர் ஆவார். 4 தசாப்தங்களுக்கு மேலாக நீடித்த ஒரு வாழ்க்கையில், பானுப்ரியா 155 திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் – முக்கியமாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழில், மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி படங்களில் அவ்வப்போது நடிப்பு. அவர் ஸ்லாப்ஸ்டிக் காமெடி முதல் காவிய நாடகங்கள் வரை பல்வேறு வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

அவர் மூன்று மாநில நந்தி விருதுகள், இரண்டு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள், இரண்டு பிலிம்பேர் விருதுகள் தென் மற்றும் இரண்டு சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் விருதுகளை பெற்றுள்ளார். 1983 முதல் 1995 வரை ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக முதன்மையான முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்தார். மெல்ல பேசுங்கள் 1983 என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் மூலம் அவர் தனது முதல் நடிகையாக அறிமுகமானார்.

பின்னர் அவர் தெலுங்கு ஹிட் சிதாராவில் தோன்றினார், அந்த ஆண்டு தெலுங்கில் சிறந்த திரைப்படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றார். பின்னர் அவர் 1985 ஆம் ஆண்டு மர்மத் திரைப்படமான அன்வேஷனாவில் பறவையியல் நிபுணராக நடித்தார். 1986 ஆம் ஆண்டில், தோஸ்தி துஷ்மணியின் மூலம் ஹிந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். 1988 இல், அவர் ஸ்வர்ணகமலம் திரைப்படத்தில் தோன்றினார், இது 1988 இன் இந்திய சர்வதேச திரைப்பட விழா மற்றும் ஆன் ஆர்பர் திரைப்பட விழாவின் இந்திய பனோரமா பிரிவில் திரையிடப்பட்டது.

பானுப்ரியா சிறந்த நடிகைக்கான இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் விருதையும், சிறந்த நடிகைக்கான நந்தி விருதையும், சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதையும் பெற்றார் – தெலுங்கில் நடித்ததற்காக. 1989 மற்றும் 1991 இல், ஆராரோ ஆரிராரோ என்ற தமிழ் வெற்றிப் படங்களில் அவரது நடிப்பு மற்றும் அழகன் முறையே அவருக்கு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருது சிறப்புப் பரிசுகளை பெற்றுத் தந்தது. தென்னிந்திய சினிமாவுக்கு அவர் அளித்த பங்களிப்பிற்காக தென்னிந்தியாவின் JFW திவாஸ் விருதையும், தொலைக்காட்சியில் வாழ்நாள் சாதனைக்கான ஜெமினி டிவி புரஸ்காரம் மற்றும் பல்வேறு விருதுகளையும் பெற்றார்.

1998 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 14 ஆம் தேதி கலிபோர்னியாவின் மலிபுவில் உள்ள ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கோவிலில் டிஜிட்டல் கிராபிக்ஸ் பொறியாளரான ஆதர்ஷ் கௌஷலை மணந்தார் பானுப்ரியா. தம்பதியருக்கு 2002 இல் பிறந்த அபிநயா என்ற மகள் உள்ளார். பானுப்ரியா 2005 இல் கௌஷலை விவாகரத்து செய்துவிட்டு இந்தியா திரும்பினார், மேலும் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையை மீண்டும் தொடங்கினார். அவர் தனது மகளுடன் சென்னையில் வசிக்கிறார். கௌஷல் மாரடைப்பால் 2018 இல் இறந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *