47 வயதில் இரண்டாவது திருமணம் செய்த பிரபல நடிகை..!! அதுவும் இவரையா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

நடிகை சுமன் ரங்கநாதன் ஜூலை 26, 1974ஆம் ஆண்டு அன்று பிறந்தார். இவர் சுமன் ரங்கநாதன் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு இந்திய மாடல் மற்றும் நடிகை ஆவார். இவர் கன்னடம், பெங்காலி, தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் இந்தி படங்களில் நடித்துள்ளார். அவர் இந்திய திரைப்பட தயாரிப்பாளரான பண்டி வாலியாவை மணந்தார். 2007 ஆம் ஆண்டில் இந்த ஜோடி பிரிந்தது. இப்போது கர்நாடகாவின் கொடுகு மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த காபி தோட்டக்காரரான சாஜன் சின்னப்பாவை 3 ஜூன் 2019 அன்று திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இவர் கன்னட திரைப்படமான சி.பி.ஐ. ஷங்கர் நாக் உடன் ஷங்கர். அந்த படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு பாலா ஹோம்பலே டாக்டர் கிருஷ்ணா சாந்தா ஷி ஷுனலா ஷெ ரீஃபா மற்றும் நம் மூராஹம் மேரா போன்ற பல்வேறு படங்களில் நடித்தார். மேலும் 1990 ஆம் ஆண்டில் அவர் புது தட்டுடன் தமிழில் அறிமுகமானார்.பின்னர் அவர் பெரம்புல்லி,  மாநகரகாவல், உன்னை வாழ்த்தி பாடுகிறேன், மேட்டுப்பட்டி மிராசு மற்றும் முடால் உதயம் போன்ற பல தமிழ் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

அவரது முதல் பாலிவுட் படம், இது சட்ட விரோத நுழைவின் இந்திய தழுவல். ஆ ஆப் லாட்  சாலனில் அவர் ஒரு இந்திய அமெரிக்க சமூக வாதியாக தோன்றினார். அதனை தொர்டந்து 2003 இல் அவர் பாக்பானில் தோன்றினார். அதே ஆண்டு ஏக் ஸ்ட்ரீ படத்தின் சில காட்சிகளில் அவர்  உடல் இரட்டிப்பாக ஆள் மாறாட்டம் செய்யப்பட்டதாக சுமன் கூறினார். ரங்கநாத் மிஸ்டர் இந்தியா உலகத்திற்கான நீதிபதிகள் குழுவிம் இருந்தார். கலர்ஸ் கன்னடத்தில் ஒளிபரப்பாகும் கன்னட ரியாலிட்டி ஷோ தக திமிதாவின் நீதிபதி ஆவார்.

அந்த நேரத்திற்குப் பிறகு, அவர் கன்னடத் தொழில்களில் முழுமையாக நடித்தார். இவர் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு, ஆரம்பம் திரைப்படத்தில் மீண்டும் வருவதற்காக அவர் தமிழ் துறையில் மீண்டும் நடித்தார். ஏறக்குறைய 18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தமிழுக்கு மீண்டும் வருகை தரும் சுமன் ஒரு கடினமான பத்திரிகையாளரின் பாத்திரத்தை எழுதுகிறார். சுமன் ரங்கநாதன் பல வெற்றிகரமான திட்டங்களில் நடித்தார். மேலும் நீர் டோஸ் மற்றும் காவலுடாரி போன்ற பல திரைப்படங்களின் வெற்றிக்கு அவர் பங்களித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *