நான் ஒருவேளை குஷ்புவை பார்க்காமல் இருந்திருந்தால் இந்த மறைந்த பிரபல நடிகை தான் என் மனைவி..!! பல ஆண்டுகளுக்கு பிறகு உண்மையை உடைத்த நடிகரும் இயக்குனருமான சுந்தர் சி..!!

நான் ஒருவேளை குஷ்புவை பார்க்காமல் இருந்திருந்தால் இந்த மறைந்த பிரபல நடிகை தான் என் மனைவி..!! பல ஆண்டுகளுக்கு பிறகு உண்மையை உடைத்த நடிகரும் இயக்குனருமான சுந்தர் சி..!!

Cinema News

குஷ்பு சுந்தர் ஒரு இந்திய நடிகை, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார். அவர் தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்கள் தவிர, முக்கியமாக தமிழ் படங்களில் தனது படைப்புகளுக்காக அறியப்படுகிறார். அவர் மூன்று தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகள், ஒரு கேரள மாநில திரைப்பட சிறப்பு குறிப்பு மற்றும் ஒரு கலைமாமணி தமிழ்நாடு அரசாங்கத்தால் பெற்றுள்ளார்.

Sundar C at Muthina Kathirikai Audio Launch

குஷ்பு 29 செப்டம்பர் 1970 அன்று இந்தியாவின் மகாராஷ்டிரா, மும்பையில் ஒரு முஸ்லீம் குடும்பத்தில் நக்கத் கான் என்ற பெயரில் பிறந்தார். அவர் குழந்தை நடிகையாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கியபோது அவரது பெற்றோர்கள் அவருக்கு மேடைப் பெயரைக் கொடுத்தனர் குஷ்பு. 36 ஆண்டுகளாக சென்னையில் வசித்து வருகிறார். சின்னதம்பி என்ற பிளாக் பஸ்டர் திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் அவர் நடிகர் பிரபுவுடன் டேட்டிங் செய்தார்.

நான்கரை வருடங்களாக லிவ்-இன் உறவில் இருந்த அவர்கள், அவர்கள் வாங்கிய போயஸ் கார்டனில் உள்ள வீட்டில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். பிரபுவின் தந்தை சிவாஜி கணேசன் அவர்களின் உறவை கடுமையாக எதிர்த்தார், இறுதியாக குஷ்புவும் பிரபுவும் தங்கள் உறவை முறித்துக் கொள்ள முடிவு செய்து நான்கு மாதங்களுக்குள் அதை முடித்துக் கொண்டனர். 2000 ஆம் ஆண்டில், அவர் திரைப்பட நடிகர், இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் சுந்தர் சியை மணந்தார்.

அன்றிலிருந்து அவர் திருமணமான குஷ்பு சுந்தர் என்ற பெயரைப் பயன்படுத்தி வருகிறார். அவர்களுக்கு அவந்திகா மற்றும் ஆனந்திதா என்ற இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர், அவர்கள் தங்கள் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு அவ்னி சினிமாக்ஸ் என்று பெயரிட்டனர்.  இந்நிலையில் நடிகர் சுந்தர் சி அளித்த ஒரு பேட்டியில் நடிகை குஷ்பு என்னுடைய வாழ்வில் வராமல் இருந்திருந்தால் நான் நடிகை சௌந்தர்யாவை ப்ரொபோஸ் செய்திருப்பேன் என்று அந்தப் பேட்டியில் அவர் கூறியிருந்தார்.

Copyright newspost19.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *