சற்றுமுன் 69 வயது பிரபல பழம்பெரும் தென்னிந்திய நடிகை தி டீர் ம ர ணம்..!! சோ கத்தில் உ றைந்த திரையுலகினர்..!! க தறும் ரசிகர்கள்..!! குடும்பத்தினர் இ ரங்கல்..!!

சற்றுமுன் 69 வயது பிரபல பழம்பெரும் தென்னிந்திய நடிகை தி டீர் ம ர ணம்..!! சோ கத்தில் உ றைந்த திரையுலகினர்..!! க தறும் ரசிகர்கள்..!! குடும்பத்தினர் இ ரங்கல்..!!

Cinema News Death News Image News

பிரபல நடிகை தல்ஜீத் கவுர் கங்குரா உடல் நலக்குறைவு காரணமாக காலமானார். அவருக்கு வயது  69. நடிகை தல்ஜீத் கவுர் மறைவுக்கு திரையுலகினரும், பிரபலங்களும் அஞ்சலி செலுத்தி வருகின்றனர். மூத்த  பஞ்சாபி  திரைப்பட  நடிகை  தல்ஜீத்  கவுர்  கங்குரா  1970கள்  மற்றும்  1980களில்  பஞ்சாபி திரையுலகில் மிகவும் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவராக வலம் வந்தார்.

இவர் நடித்த தாஜ், கித்தா, புட் ஜட்டன் தே, ரூப் ஷாகினன் தா, இஷாக் நிமானா, லாஜோ, பட்வாரா, வைரீ ஜாட், படோலா, கீ பானு துனியா டா, சோஹ்னி மஹிவால், ஜக்காக டகு மற்றும் அனக் ஜட்டன் டீ போன்ற பல படங்களில் நடித்துள்ளார். தல்ஜீத் கவுர் கங்குரா இந்திய திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி நிறுவனத்தில் படித்தார் மற்றும், அவர் அந்த நிறுவனத்தில் இருந்த காலத்தில் இயக்குனர் விது வினோத் சோப்ராவுடன் சேர்ந்து பணியாற்றினார்.

இவர் 10 இந்தி உட்பட 70-க்கும் மேற்பட்ட பஞ்சாமி படங்களில் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் பஞ்சாபின் ராய்கோட்டில் வசித்து வந்த அவர் உடல் நல குறைவு காரணமாக காலமானார்.  தல்ஜீத் கவுரின்  மறைவு பஞ்சாப்  திரை உலகத்தில்  மிகப் பெரிய  இழப்பை  ஏற்படுத்தியுள்ளது.  அவரது மறைவிற்கு திரையுலகைச் சேர்ந்தவர்களும், பொதுமக்களும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *