சற்றுமுன் திடீரென மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர் 90s காலத்தில் பிரபல முன்னணி நடிகராச்சே..!!

சற்றுமுன் திடீரென மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர் 90s காலத்தில் பிரபல முன்னணி நடிகராச்சே..!!

Cinema News Image News

அப்பாஸ் கொல்கத்தாவைச் சேர்ந்த ஒரு முன்னாள் இந்திய நடிகரும் மாடலும் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் மலையாளம், ஹிந்தி மற்றும் கன்னடத்திலும் சில படங்களில் தோன்றியுள்ளார். 1996 இல் கதிரின் காதல் தேசம் மூலம் அறிமுகமானார். அவர் 1997 இல் எரும் ஹுசைன் கானை மணந்தார். திருமணத்திற்குப் பிறகு எரம் தனது சொந்த லேபிளை Erum ali & EA பிரைடல் லவுஞ்ச் என்று அறிமுகப்படுத்தினார்.

தம்பதியருக்கு எமிரா என்ற மகள் மற்றும் அய்மான் என்ற இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். எறும் ஆயிரத்தில் ஒருவன் மற்றும் குரு என் ஆளு ஆகிய திரைப்படங்களுக்கு ஆடைகளை வடிவமைத்தார், அங்கு அவரது சக நடிகரான மாதவனின் மனைவி சரிதாவும் வடிவமைப்பாளராக பணியாற்றினார். அப்பாஸ் ஹிந்தி படங்கள் பார்த்து வளர்ந்தவர். அவரது தாய்வழி தாத்தா ஒரு நடிகரான ஃபரூக் மிர்சா நீல் தர்பானில் (பெங்காலி) நடித்தார் மற்றும் அவரது தந்தைவழி குடும்பம் நடிகர் ஃபெரோஸ் கானுடன் தொடர்புடையது.

அவரது கல்லூரி நாட்களில் பெங்களூரில் “ஃபேஸ் ஆஃப் 94” வென்றதிலிருந்து மாடலிங் பணிகளில் அவர் பங்கேற்றார். ஆரம்பத்தில், இயக்குனர் கதிர் தனது சமீபத்திய முயற்சிக்கு புதிய நடிகரைத் தேடுகிறார் என்று கேள்விப்பட்ட அப்பாஸ், தமிழ் தெரிந்த தனது நண்பர்களை ஆடிஷனுக்கு பரிந்துரைத்து, தனது நண்பரின் வற்புறுத்தலின் பேரில் ஒரு யூக ஆடிஷனில் பங்கேற்றார். கதிர் அப்பாஸின் நடிப்பால் ஈர்க்கப்பட்டார், மேலும் அவரை காதல் தேசம் (1996) படத்துக்கான ஸ்கிரீன் டெஸ்டுக்கு அழைத்தார், இறுதியில் அவரை ஒரு முன்னணி பாத்திரத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்தார்.

தமிழ் மொழி தெரியாததால், அப்பாஸ் படத்தின் செட்டில் அவரது வரிகளை மனப்பாடம் செய்தார், மேலும் கதிர் அப்பாஸை தனது பாத்திரத்தில் எளிதாக்கும் வகையில் படப்பிடிப்பை எளிதான பகுதிகளுடன் தொடங்கினார். வினீத் மற்றும் தபுவுடன் இணைந்து நடித்த காதல் தேசம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது, மேலும் அப்பாஸ் ஊடகங்களால் “இதயம் துடிப்பவர்” என்று அழைக்கப்பட்டு மேலும் பல நடிப்பு வாய்ப்புகளைப் பெற்றார்.

அவரது பிஸியான கால அட்டவணையால், காதலுக்கு மரியதை (1997) மற்றும் ஜீன்ஸ் (1998) உள்ளிட்ட பல்வேறு வெற்றிப் படங்களை அவர் தவறவிட்டார், மேலும் அவர் ஜாலி (1998) இனி எல்லாம் சுகமே (1998), ஆசை தம்பி (1998) போன்ற தமிழ் படங்களில் நடித்தார். முக்கியமாக பாக்ஸ் ஆபிஸ் தோல்விகள். இதற்கிடையில், காதல் தேசத்தின் டப்பிங் தெலுங்கு பதிப்பின் வெற்றி, அவரை தெலுங்கு திரைப்படங்களில் ஒரு திருப்புமுனையை ஏற்படுத்த அனுமதித்தது மற்றும் அவரது அடுத்த முயற்சிகளான ப்ரியா ஓ ப்ரியா (1997) மற்றும் ராஜஹம்சா (1998) ஆகியவை லாபகரமாக இருந்தன.

அவர் இளைஞர்களை மையமாகக் கொண்ட கன்னடத் திரைப்படமான சாந்தி சாந்தி சாந்தி (1999) இல் முதல்முறையாக அறிமுகமான மாதவனுடன் இணைந்து நடித்தார். மருத்துவமனையில் அப்பாஸ் அட்மிட் ஆகி இருக்கும் போட்டோ தற்போது இணையத்தில் வைரல் ஆகி இருக்கிறது. அதை பார்த்து ரசிகர்கள் கடும் அதிர்ச்சி ஆகி இருக்கிறார்கள்.சில தினங்களுக்கு முன் முட்டியில் அறுவை சிகிச்சை செய்துகொண்ட அவர் அதற்காக ஹாஸ்பிடலில் அனுமதிக்கப்பட்ட போது எடுத்த போட்டோவை தான் வெளியிட்டு இருக்கிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *