சற்றுமுன் பழம்பெரும் பிரபல முன்னணி நடிகை மா ரடைப்பால் தி டீர் ம ரணம்..!! க தறி அ ழும் ரசிகர்கள்..!! அ திர்ச்சியில் உ றைந்த திரையுலகினர்..!!

சற்றுமுன் பழம்பெரும் பிரபல முன்னணி நடிகை மா ரடைப்பால் தி டீர் ம ரணம்..!! க தறி அ ழும் ரசிகர்கள்..!! அ திர்ச்சியில் உ றைந்த திரையுலகினர்..!!

Cinema News Death News Image News

தபஸ்ஸும் ஒரு இந்திய நடிகை, பேச்சு நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் யூடியூபர் ஆவார், இவர் 1947 இல் குழந்தை நடிகராக பேபி தபஸ்ஸும் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின்னர் அவர் முதல் தொலைக்காட்சி பேச்சின் தொகுப்பாளராக ஒரு தொலைக்காட்சி வாழ்க்கையைப் பெற்றார். இந்திய தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி, பூல் கிலே ஹை குல்ஷன் குல்ஷன். இது 1972 முதல் 1993 வரை தேசிய ஒளிபரப்பாளரான தூர்தர்ஷனில் ஓடியது, அதில் அவர் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி பிரபலங்களை பேட்டி கண்டார்.

நர்கிஸ் (1947), மேரா சுஹாக் (1947), மஞ்சதார் (1947) மற்றும் பாரி பெஹன் (1949) ஆகியவற்றின் மூலம் குழந்தை நடிகராக தபஸ்ஸும் அறிமுகமானார். பின்னர் நிதின் போஸ் இயக்கிய தீதாரில் (1951), அவர் நர்கிஸ் என்ற சிறுவயது பாத்திரத்தில் நடித்தார்; லதா மங்கேஷ்கர் மற்றும் ஷம்ஷாத் பேகம் பாடிய பச்பன் கே தின் புலா நா தேனா என்ற ஹிட் பாடல் அவர் மீது படமாக்கப்பட்டது. மேலும், அடுத்த ஆண்டில், அவர் விஜய் பட் இயக்கிய மற்றொரு முக்கியமான திரைப்படமான பைஜு பாவ்ரா (1952) இல் தோன்றினார், அங்கு அவர் மீனா குமாரி என்ற சிறுவயது பாத்திரத்தில் தோன்றினார்.

ஜாய் முகர்ஜி மற்றும் ஆஷா பரேக் நடித்த பிரபலமான பிர் வோஹி தில் லயா ஹூன் படத்திலும் அவர் பணியாற்றினார். அவர் ‘அஜி கிப்லா மோஹ்தர்மா’ என்ற அழகான பாடலிலும் நடித்தார். ஒரு இடைவெளிக்குப் பிறகு, அவர் மீண்டும் வயது வந்தோருக்கான வேடங்களில் நடித்தார், குணச்சித்திர நடிகையாக பணியாற்றினார். அவர் தொலைக்காட்சி நடிகர் அருண் கோவிலின் மூத்த சகோதரர் விஜய் கோவிலை மணந்தார்.

அவர்களது மகன் ஹோஷாங் கோவில் மூன்று திரைப்படங்களில் தும் பர் ஹம் குர்பான் (1985) கதாநாயகனாக நடித்தார், இது தபசும் தயாரித்து இயக்கியது, அதில் அவர் ஜானி லீவரை முதல் முறையாக நகைச்சுவை நடிகராக திரையில் அறிமுகப்படுத்தினார். 2009 இல், அவரது பேத்தி குஷி ஹம் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். அந்த திரைப்படம் பிர் மைல் நா மைல். அவருக்கு திடீரென மாரடைப்பு ஏற்பட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அவர் சற்றுமுன் மரணமடைந்து விட்டதாக அவரது பேத்தி அறிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *