39 வயதான அந்த நடிகை தான் எனக்கு வேண்டும் என அ டம் பி டிக்கும் நடிகர் விஜய்...!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா...?

39 வயதான அந்த நடிகை தான் எனக்கு வேண்டும் என அ டம் பி டிக்கும் நடிகர் விஜய்…!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…?

Cinema News

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் நடிகர் விஜய். இவர் நடிப்பில் தற்போது வாரிசு படத்தின் படப்பிடிப்பு நடைபெற்று வருகிறது. இந்தப்படம் அடுத்த ஆண்டு பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப் படுகிறது. இந்தப் படத்தை அடுத்து விஜய் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இந்தப்படத்தில் சமந்தா நாயகியாக நடிக்க உள்ளதாகவும், இதில் 6 வில்லன்கள் என முன்னரே தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இந்த நிலையில் நடிகை திரிஷா விஜய்க்கு ஜோடியாக நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. தற்போது 39 வயதாகும் நடிகை திரிஷா இதுவரை திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Copyright viduppu.com

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *