அடக்கடவுளே!! 40 வயதை நெருங்கியும் த்ரிஷா திருமணம் செ ய் யாமல் இருப்பதற்கு இந்த ஒரு ப ழ க்கம் தான் கா ர ணமா…!! மு க் கிய பிரபலம் வெளியிட்ட உ ண் மைத் தகவல்…!!

General News

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வருபவர் நடிகை த்ரிஷா. த்ரிஷா மிஸ் சென்னை பட்டத்தை வென்று ஜோ டி படத்தின் மூலம் சி று கதாபாத்திரத்தில் நடித்து அறிமுகமாகியவர் நடிகை திரிஷா. இதனைத்  தொடர்ந்து மெள னம் பேசியதே படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக நடித்து பிரபலமானார். ரஜினி, கமல், விஜய், அஜித், சூர்யா, தனுஷ் என கோலிவுட்டின் டாப் நடிகர்கள் அனைவருடனும் ஜோடியாக ந டி த்து விட்டார். இ டையில் காதல் தோ ல் வி, நிச்சயதார்த்தம் வரை சென்று நின்று போன திருமணம் என பல ச ர் ச் சை களிலும் சி க் கி மா ர்க்கெட்டை இ ழ ந் தார்.

இ ழ ந் த மா ர்க்கெட்டை பிடிக்க மீண்டும் தற்போது படங்களில் நடித்து வருகிறார் திரிஷா. க டந்த சில ஆண்டுகளாக ஹீரோயின்களுக்கு முக்கியத்துவம் உள்ள கதைகளை தே ர்ந்தெடுத்து நடித்து வருகிறார். ச மீ ப த்தில் வெளியான பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் குந்தவை கதாப்பாத்திரத்தில் நடித்து அ ச த்தியிருந்தார். இப்படத்திற்கு பிறகு த்ரிஷாவின் சினிமா மார்கெட் மீண்டும் உயர்ந்துள்ளது. இந்த நிலையில், தளபதி 67 படத்திலும் அவர் க மி ட் ஆகியுள்ளதாக தகவல்கள் க சி ந் த வண்ணம் உள்ளன.

இந்நிலையில், 40 வயதை நெருங்கும் த்ரிஷா இதுவரை திருமணம் செய்து கொ ள்ளாத தற்கான காரணத்தை பயில்வான் ரங்கநாதன் கூறியுள்ளார். இது தொடர்பாக அவர் வெளியிட்டுள்ள ஒரு வீடியோவில், பொன்னியின் செல்வன் படம் வெளியான பிறகு த்ரிஷாவின் மா ர்க்கெட் உ யர்ந்துள்ளது. இதனால் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் ரூ.5 கோடி ரூபாய் சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவராக அவர் வலம் வருகிறார். துணை நடிகையாக சினிமாவில் அறிமுகமான த்ரிஷா, பின்னர் கதாநாயகியாகி அடுத்தடுத்து வெற்றிப்படங்களை கொடுத்து முன்னணி நடிகையாக உயர்ந்தார்.

சில வருடங்களுக்கு முன்பு நடிகை த்ரிஷாவுக்கும் தயாரிப்பாளர் வருண் மணியனுக்கும் திருமண நிச்சயதார்த்தம் நடைபெற்றது. ஆனால், இருவருக்கும் திருமணம் ந ட க்கவி ல் லை. பின்னர் த்ரிஷா தெலுங்கு நடிகர் ராணா ரகுபதியை கா தலி த்ததோடு, இருவரும் பொது நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று வந்தனர். ஆனால், அந்த காதலும் தோ ல் வியில் முடிந்து, இருவரும் பி ரி ந் து விட்டனர். பின்னர் த்ரிஷா நடிகர் சிம்புவின் காதல் வ லை யில் சி க் கி வெளியே வந்தார். தற்போது த்ரிஷாவுக்கு மாப்பிள்ளை பார்த்து வரும் நிலையில், அவர் யாரையும் பி டி க்கவி ல் லை எனக் கூறி திருமணம் செ ய்யா மல் உள்ளார்.

த்ரிஷாவுக்கும் நடிகை நயன்தாரா போல் ஒருவரை நீண்ட நாட்கள் காதலித்து திருமணம் செய்து கொள்ள ஆ சையாக உள்ளது. ஆனால், திருமணம் செய்து கொள்ள ஆ சைப்படும் போதெல்லாம், ஏற்கனவே திருமணம் ஆகி வி வா க ர த் து செய்தவர்கள் தான் தனது நினைவுக்கு வருகிறார்கள் என்று கூறும் த்ரிஷா, திருமணம் செய்தால் எங்கே தனக்கும் அவர்களை போல் வி வா கர த் தாகி விடுமோ என்று ப ய மா க உள்ளது என்றும் அந்த ப ய த் தால் தான் இதுவரை திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருப்பதாகவும் கூறியிருக்கிறார்.

ஆனால் அதற்கு முக்கிய காரணமே அவருக்கு இருக்கும் கு டிப் ப ழ க்கம் தான் என்று பயில்வான் ரங்கநாதன் கூறியுள்ளார். சினிமாவில் அறிமுகமாகி முன்னணி நடிகையான பின் பல நட்சத்திரங்களுடன் இரவு பா ர் ட்டிகளில் கலந்து கொண்டு கு ம் மா ளம் போ டுவது திரிஷாவின் ப ழ க்கமாக இருந்தது. இது குறித்ததான சில பு கை ப்படங்களும் இணையத்தில் வை ர லா கியதோடு த்ரிஷா கு டி த்து விட்டு பல பி ர  ச் ச னைகளையும் செய்திருக்கிறார் என்று பயில்வான் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ஒருமுறை நீலாங்கரையில் இருக்கும் அவரது வீட்டில் கு டி த் து விட்டு பி ர ச் ச னையை ஏற்படுத்தியதால் போ லி சா ர் சமாதானம் செய்யும் அளவிற்கு அ ட் டகா சம் செய்திருக்கிறார் த்ரிஷா. அவருக்கு கு டி ப்ப ழ க்கம் என்பது சா தா ரணமாகி விட்டதால் திருமணம் செய்தால் இதை செய்ய த டை வரும் என்பதற்காகவே தான் த்ரிஷா இன்னும் திருமணம் செய்யாமல் இருப்பதாக பயில்வான் உ ண் மையைக் கூறியுள்ளார். தற்போது குந்தவை என்ற கதாபாத்திரத்தின் மூலம் த்ரிஷா தன் ரசிகர்களை மிகவும் க வ ர் ந்து வருகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *