தி டீரென ம ரு த் துவமனையில் அ னு ம திக்கப்பட்ட தமிழ் சினிமாவின் தற்போதைய பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இந்த நடிகருக்கா இப்படி ஒரு நிலை வரணும் என கதறும் ரசிகர்கள்..!!

தி டீரென ம ரு த் துவமனையில் அ னு ம திக்கப்பட்ட தமிழ் சினிமாவின் தற்போதைய பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இந்த நடிகருக்கா இப்படி ஒரு நிலை வரணும் என கதறும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

கமல்ஹாசன் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்படத் தயாரிப்பாளர், திரைக்கதை எழுத்தாளர், பின்னணிப் பாடகர், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் அ ர சியல்வாதி ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார் மேலும் சில தெலுங்கு, மலையாளம், இந்தி, கன்னடம் மற்றும் பெங்காலி படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். தமிழ் திரையுலகில் நடிகர்கள் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களின் செல்வாக்கு என அங்கீகரிக்கப்பட்டவர்.

இந்தியத் திரைப்படத் துறைக்கு பல புதிய தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் அழகுசாதனப் பொருட்களை அறிமுகப்படுத்தியதற்காகவும் அறியப்பட்டவர்.ஆகஸ்ட் 2022 இல், இந்தியன் 2 படத்தின் படப்பிடிப்பு கிட்டத்தட்ட ஒரு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு மீண்டும் தொடங்கியது. இது இப்போது 2023 கோடையில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இந்தியன் 2 படத்திற்குப் பிறகு, அவர் தனது 233வது மற்றும் 234வது படங்களுக்காக மகேஷ் நாராயணன் மற்றும் மணிரத்னத்துடன் மீண்டும் இணைகிறார்.

இந்நிலையில், இன்று ஹைதராபாத்தில் இருந்து சென்னைக்கு தி ரு ம்பிய கமல் ஹாசனுக்கு தீ டீ ரெ ன உ டல்ந ல கு றைவு ஏற்பட்டதால், மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டாராம். லேசான கா ய் ச்சல் கா ர ணமாக ம ருத்துவமனையில் அ னு ம திக்கப்பட்டிருந்த கமல்ஹாசன் சி கி ச் சைக்கு பின் தற்போது வீடு திரும்பியுள்ளார். ஓரிரு நாட்கள் ஓய்வில் இருக்க வேண்டும் என்று கமல் ஹாசனுக்கு ம ரு த்துவர்கள் அ றி வுறுத்தியுள்ளார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *