அட பிக்பாஸ் வீட்டை விட்டு பணப்பெட்டியுடன் வெ ளி யேறும் போ ட் டியாளர் இவரா? இவரை யாரும் எ தி ர் பார்க்கவே இ ல் லையே…!!

Big Boss

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் தற்போதைய முன்னணி நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்று தான் பிக் பாஸ். இந்நிகழ்ச்சி கிட்டத்தட்ட 5 சீசன்கள் ஒளிபரப்பாகி 6 வது சீசன் தற்போது ஒளிபரப்பாகி கொண்டிருக்கிறது. தற்போது பிக் பாஸ் 6, 35 நாட்களை கடந்து மக்கள் மத்தியில் மிகவும் நல்ல வரவேற்பை பெற்று சிறப்பாக ஓ டிக் கொண்டு இருக்கிறது. பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் நாட்கள் நெ ரு ங்க நெ ரு ங்க போ ட்டியாளர் வெளியேறுவதற்கு பணப்பெட்டி அமைக்கப்பட்டுள்ளது என்பது அனைவரும் அறிந்த உ ண் மை. முன்னதாக பிக்பாஸ் சீசன் 3ல் கவின் தி டீ ரெ ன ரா ஜி னாமா செய்தது சக போ ட்டியாளர்களை அ தி ர் ச் சிக்குள்ளாக்கியது.

மாறாக, தாமரை பிக் பாஸ் சீசன் 5 இல் வை ரா க் கியமாக இருக்க எந்த பணத்தையும் ஏ ற்க மாட்டேன் என்று அறிவித்தார். மேலும் அவர் ரூ. 15 லட்சம் பெற்றபோது, ​​சிபி அதை எடுத்துக் கொண்டார். ஒ ழு க் கமான நபர்கள் என்று காட்டிக் கொண்டு வெளியேற ஒரு சிலர் மு ய ற் சி செய்கிறார்கள். மக்கள் க ரு த்துக்கு எ தி ரா ன வழிகளில் ஈடுபடுபவர்களும், வெ ளியேற்றப்படுவதற்கு முன்பு தா ர்மீக ரீ தியாக அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்று ந ம் புபவர்களும் உள்ளனர்.

கூடுதலாக, போ ட்டியாளர்கள் எப்போதும் குறிப்பிட்ட நபர்களை வி ல க் குவார்கள். ஆனால் பொது மக்களின் பா ர்வை வே று பட்டதாக இருக்கும். மேலும் இதில் பரிசுத் தொகையாக பிக் பாஸ் போட்டியின் இ று திப் போ ட்டியாளர்களாக தேர்வு செய்யப்படுபவர்களுக்கு மட்டுமே 50 லட்சம் கிடைக்கும். ந ஷ் டஈ டு மற்றும் பெயர் மற்றவை இருக்கும் வரை லாபகரமாக இருக்கும். இன்னும், பங்கேற்பாளர்கள் இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது இடத்தைப் பி டித்தவர்களுக்கு வெ குமதிகளை வழங்கத் த ய ங்கினர்.

எனவே போ ட் டியாளர்களை தி டு க் கிட மு க் கால்வாசி கிணற்றில் வழியனுப்பி வைத்த பிறகு பணம் ல க் கேஜில் போடப்படுகிறது. கூடுதலாக, தொகை 1 லட்சத்தில் தொடங்கி தொடர்ந்து அ திகரித்து வருகிறது. அதைக் கை யாள முடியும் என்று நம்பும் நம்பிக்கையாளர்களிடையே சொ ல்லப்படாத போ ட்டி இருக்கும். அவர்கள் எப்போதாவது, மற்றவர்கள் சொல்வதை அ றியாமல் கேட்கிறார்கள். இதில் இன்னும் சி க் க ல் உள்ளது.10 லட்சம் ரூபாய் வந்தால் எடுத்துக் கொள்ளலாம் என ந ம் புபவர். அவர்கள் கா த் திருக்கும் போது, ​​7 லட்சம் ரூபாய் வந்ததும், யாரோ எ டுத்துச் சென்று விடுவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள்.

ரியோ கரெல்லா நான்காவது சீசனில் இதை அனுபவித்தார். ரியோ நாம் இ று தி வரை அ டைய மாட்டோம் என்றும் கணிசமான தொகையைச் சே கரித்தால் போகலாம் என்றும் நம்பினார். கேப்ரியல்லாவும் அதே எண்ணத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டாலும், இருவருக்கும் இடையே ஒரு சிறிய, கண்டறிய முடியாத போ ட்டி இருந்தது. இ று தியில், ரியோ அதை எடுத்துக் கொள்வதற்கு முன்பு கேபிரியெல்லாவை ரியோவுடன் அழைத்துச் செல்வது குறித்து ஒரு சூ டா ன வி வா தம் நடந்தது.

ஐந்து லட்சம் ரூபாயுடன், கேப்ரியல்லா பு ற ப்பட்டார். அடுத்த சீசனில் பணப்பெட்டி வந்த போது, ​​ஒரு கோடி ரூபாயைக் கூட ஏ ற்க மாட்டேன் என்பதில் தாமரை மிகத் தெளிவாக இருந்தார். ஆ ட் டத்தை மு டித்து விட்டு தான் செல்வதாக அவர் மேலும் கூறினார். 15 லட்சம் ரூபாய் வந்ததும், தாமரையிடம், “உனக்கு பணம் தேவைப்பட்டால் எடுத்து கொள்கிறேன்” என்று கூறி விட்டு, அதை எடுத்துச் சென்றார் சிபி. இது மரியாதை நி மி த்தம் செய்யப்பட்டது.

கூடுதலாக, இந்த சீசனின் வேட்பாளர்கள் அசீம், மணிகண்டா, ஜனனி, ரச்சிதா மற்றும் பலர் இன்று காலை சாப்பாட்டு ஹாலில் அனைவரும் தயாராக வந்ததைப் போல உரையாடிக் கொண்டிருந்தனர். பின்னர் பணப்பெட்டியை அசீம் கொண்டு வந்தார். 20 லட்சம் ரூபாய் என்றால் அனைத்தையும் ஏ ற்றுக் கொள்வேன். கு றை வான எதையும் ஏ ற்க மாட்டேன் என்று அறிவித்தார். க ட ந்த முறை, பொ றுமையாக கா த்திருந்து, வந்தவுடன் 15 லட்சத்தை எடுத்துக் கொண்டதாக கூறிய சி.பி.சக்கரவர்த்தி மட்டும், அப்படி நடந்து கொள்ளும்படி அ றிவு றுத்தினார். இம்முறை, பணப்பெட்டியைப் பெற பெரும் கூட்டம் காத்திருந்தது அனைவரும் அறிந்ததே.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *