பட வாய்ப்பு இல்லாததால் SOAP-விற்கும் நிலைமைக்கு தள்ளப்பட்ட பிரபல முன்னணி 90s ரஜினி பட கதாநாயகி..!! ரசிகர்களிடம் சோகத்தை கிளப்பிய நடிகையின் கதை..!!

பட வாய்ப்பு இல்லாததால் SOAP-விற்கும் நிலைமைக்கு தள்ளப்பட்ட பிரபல முன்னணி 90s ரஜினி பட கதாநாயகி..!! ரசிகர்களிடம் சோகத்தை கிளப்பிய நடிகையின் கதை..!!

Cinema News Image News videos

சாந்தா மீனா ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் எனப் புகழ் பெற்றார், இவர் தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்கள் மற்றும் பல மலையாளம் மற்றும் தமிழ் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளுடன் இணைந்து நடித்துள்ள ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். இவர் நடிகை லட்சுமியின் மகள்.ஐஸ்வர்யாவின் முதல் படம் ஒலியம்புகள் (1991), அதைத் தொடர்ந்து மாமகரு (1991), ராசுக்குட்டி (1992) மற்றும் மீரா (1992). அவர் பட்டர்ஃபிளைஸ் (1993) மற்றும் கிரீடம் என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தின் ரீமேக்கான கார்திஷ் (1993) படத்திலும் இரட்டை வேடத்தில் நடித்தார்.

அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் தொடக்கத்தில், திருடா திருடா (1993) இல் மணிரத்னத்துடன் பணிபுரியும் வாய்ப்பை நிராகரித்தார். 1994 இல் திருமணத்திற்குப் பிறகு, ஐஸ்வர்யா திரைப்படத் துறையை விட்டு வெளியேறினார் மற்றும் குடும்பத்தை வளர்ப்பதற்கு முன்னுரிமை அளித்தார். இருப்பினும் அவரது திருமணம் முறிந்து போனது மற்றும் அவர் தனது கணவரின் அடிமைத்தனத்தின் விளைவாக போதைப்பொருளுக்கு அடிமையானார், இது 1996 இல் விவாகரத்துக்குப் பிறகு திரைப்படத் துறையில் மீண்டும் நுழைவதை கடினமாக்கியது. மறுவாழ்வு செயல்முறைக்குப் பிறகு, அவர் அவளைத் தொடரத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

கணினி அறிவியலில் கல்வி கற்றார் மற்றும் 1997 இல் NIIT உடன் பணிபுரிய சேர்ந்தார் மற்றும் ஒரு மென்பொருள் பொறியாளராக தனது பணிக்கு முன்னுரிமை அளித்தார். சுரேஷ் சந்திர மேனன் தயாரித்த தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பங்கேற்பதற்கான வாய்ப்பை அவர் தனது தோழியான நடிகை ரேவதியின் நம்பிக்கைக்குப் பிறகு ஏற்றுக்கொண்டார்.

திருமணம், பிரசவம் மற்றும் விவாகரத்தின் விளைவாக திரைப்படங்களில் இருந்து நான்கு வருட ஓய்வுக்குப் பிறகு, ஐஸ்வர்யா மீண்டும் பார்த்திபனின் ஹவுஸ்ஃபுல் (1999) இல் வெடிகுண்டு செயலிழப்புப் படைக்கு பொறுப்பான இன்ஸ்பெக்டராக நடித்தார். இந்த நூற்றாண்டின் தொடக்கத்தில் சுயம்வரம் (1999), சத்தியமேவ ஜெயதே (2000) மற்றும் நரசிம்மம் (2000) போன்ற படங்களில் துணை வேடங்களில் தொடர்ந்து நடித்தார். சிவச்சந்திரனுடன் அவரது தாயாரின் மூன்றாவது திருமணத்திலிருந்து அவருக்கு ஒரு வளர்ப்பு சகோதரி உள்ளார்.

அவர் தன்வீர் அகமதுவை 1994 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார், அவர்கள் 1996 இல் விவாகரத்து செய்தனர். தம்பதியருக்கு 1995 இல் ஒரு மகள் பிறந்தார். ஒரு வீடியோவில் நடிகை ஐஸ்வர்யா கூறியதாவது இவ்வாறு முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்த நடிகை ஐஸ்வர்யா தற்போது பட வாய்ப்பு இல்லாமல் வருமானத்திற்காக சோப் விற்று வாழ்க்கையை நடத்தி வருகிறார்.இவரின் சோக கதை தமிழ் சினிமா ரசிகர்களை பெரும் கவலை ஆக்கியுள்ளது.இவர் அண்மையில் அளித்த பேட்டி ஒன்று இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *