சற்றுமுன் பிரபல முன்னணி கமல் பட நடிகர் தி டீ ரெ ன கா ல மா னா ர்..!! இவரது ம ர ணத்தால் அ தி ர் ச்சியில் உ றை ந்த ரசிகர்கள்..!! க த றும் குடும்பம்..!!

Cinema News Death News

விக்ரம் கோகலே ஒரு இந்திய திரைப்படம், தொலைக்காட்சி மற்றும் மேடை நடிகர் ஆவார், மராத்தி நாடகம், ஹிந்தி திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி ஆகியவற்றில் அவரது பாத்திரங்களுக்காக குறிப்பிடத்தக்கவர் அவர் மூத்த மராத்தி நாடக மற்றும் திரைப்பட நடிகரான சந்திரகாந்த் கோகலேவின் மகன். கோகலே 2010 இல் மராத்தி திரைப்படமான ஆகாத் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார்.

2013 இல் ஸ்பிரிண்ட் ஆர்ட்ஸ் கிரியேஷன் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டது. அவர் தனது மராத்தி திரைப்படமான அனுமதிக்காக சிறந்த நடிகருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்றார். கோகலே புனே, பம்பாய் பிரசிடென்சியில் பிறந்தார். அவரது பெரியம்மா, துர்காபாய் காமத், இந்தியத் திரையின் முதல் பெண் நடிகராவார், அதே சமயம் அவரது பாட்டி கம்லாபாய் கோகலேஇந்திய சினிமாவின் முதல் பெண் குழந்தை நடிகர் ஆவார்.


அவரது தந்தை சந்திரகாந்த் கோகலே ஒரு மூத்த மராத்தி திரைப்படம் மற்றும் மேடைக் கலைஞர் மற்றும் 70க்கும் மேற்பட்ட மராத்தி மற்றும் இந்தி படங்களில் நடித்துள்ளார். கோகலே புனேவில் சுஜாதா ஃபார்ம்ஸ் என்ற ரியல் எஸ்டேட் நிறுவனத்தை நடத்தி வந்தார். அத்துடன், கமல்ஹாசனின் ‘ஹே ராம்’ படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழ் ரசிகர்களிடையே அறிமுகமானார். கோகலே ஒரு சமூக ஆர்வலரும் கூட. 


அவரது குடும்பத்தின் தொண்டு நிறுவனம் ஊனமுற்ற வீரர்கள், தொழுநோயாளிகளின் குழந்தைகள் மற்றும் அனாதை குழந்தைகளின் கல்வி ஆகியவற்றிற்கு நிதியுதவி வழங்குகிறது.  பிப்ரவரி 2016 இல், தொண்டைக் கோளாறு காரணமாக, கோகலே திரைப்படப் பணியைத் தொடர்ந்தாலும், மேடை ந ட வடிக்கைகளில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார். அவர் புனேவில் உ ட ல் ந லக் குறைவால் ம ரு த் துவமனையில் அ னு ம திக்கப்பட்டார். இந்நிலையில் இவர் ம ரு த் துவமனையிலேயே இன்று கா ல மாகியுள்ளார்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *