14 லட்சம் சம்பளத்துடன் பிக் பாஸிலிருந்து வெளியேறிய பிரபல போட்டியாளர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட.. இந்த ட்விஸ்ட யாருமே எதிர்பார்கலையே..!!

14 லட்சம் சம்பளத்துடன் பிக் பாஸிலிருந்து வெளியேறிய பிரபல போட்டியாளர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட.. இந்த ட்விஸ்ட யாருமே எதிர்பார்கலையே..!!

Big Boss Cinema News Image News

ராபர்ட் தனது வாழ்க்கையை குழந்தை நட்சத்திரமாக தொடங்கினார், குறிப்பாக அழகன் (1991) படத்தில் மம்முட்டியின் மகனாக நடித்தார். ராபர்ட் பின்னர் திரைப்படங்களில் வில்லனாக நடித்தார், சத்யராஜின் மாறன் (2002) மற்றும் 2004 திரைப்படம் டான்சர் ஆகியவற்றில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார், இது ஒரு ஊனமுற்ற மாணவன் நடனக் கலைஞராக வெற்றிபெறும் கதையைச் சொன்னது. எதிரியை சித்தரித்து, ராபர்ட் அவரது சித்தரிப்புக்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார் மேலும் அந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் சிறந்த வில்லனுக்கான தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதைப் பெற்றார்.

அந்த காலகட்டத்தில், அவர் பவளக்கொடி (2003) படத்திலும் நடித்தார், விமர்சகர்கள் அவரது நடிப்பை விமர்சித்தனர், ராபர்ட் “உணர்ச்சியூட்டும் வகையில் போராடுகிறார், மேலும் நகைச்சுவையான உரையாடல்கள் கூட அவரது உரையாடல் டெலிவரி காரணமாக அதன் விளைவை இழக்கின்றன” என்று குறிப்பிட்டார். போடா போடி (2012) திரைப்படத்தில் நடித்ததற்காக ராபர்ட் சிறந்த நடன இயக்குனருக்கான விஜய் விருதை வென்றார், அதில் அவர் “லவ் பண்லாம்மா?” வீடியோவில் கேமியோவில் தோன்றினார்.

மொட்ட சிவா கெட்ட சிவா (2017) திரைப்படம் வெளியாவதற்கு முன்னதாக, நடிகர் டிங்கு, தாத்தா கார்-ஐ தொடாதே என்ற தலைப்பில் ராபர்ட் மற்றும் ராபர்ட் இணைந்து தயாரிக்கும் படத்தின் “ஹர ஹர மஹாதேவகி” என்ற பாடலை இசையமைப்பாளர் அம்ரேஷ் கணேஷ் திருடிவிட்டதாக குற்றம் சாட்டி ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார். ராபர்ட் ராஜ் ஒரு இந்திய நடன இயக்குனர் மற்றும் நடிகர் ஆவார், அவர் இந்தியாவின் பல பிராந்திய திரைப்படத் தொழில்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

அவர் ஒரு நடிகராகவும் தோன்றினார், பெரும்பாலும் வில்லன் பாத்திரங்களைச் சித்தரிப்பதன் மூலம் அல்லது அவர் நடனமாடிய பாடல்களில் கேமியோ தோற்றங்களில் நடித்தார். தமிழ் சின்னத்திரை ரசிகர்களால் இப்போது அதிகம் பார்க்கப்படும் ஒரு நிகழ்ச்சி பிக்பாஸ் 6. கமல்ஹாசன் அவர்கள் தொகுத்து வழங்க படு பிரம்மாண்டமாக கடந்த அக்டோபர் 9ம் தேதி தொடங்கிய இந்நிகழ்ச்சி வெற்றிகரமாக ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது. இந்த வாரம் வீட்டில் இருந்து ராபர்ட் மாஸ்டர் வெளியேறியிருக்கிறார்.

அவர் ரச்சிதாவிடம் செய்த விஷயங்கள் மக்களுக்கு கோபத்தை ஏற்படுத்த அதுவே குறைவான வாக்குகள் அவர் பெற காரணமாக இருந்தது. நன்கு விளையாடக் கூடிய ஒரு நபர் இப்படி நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேறியது சிலருக்கு வருத்தத்தை தாக் கொடுத்துள்ளது. இந்த பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொள்ள ராபர்ட் மாஸ்டருக்கு ஒரு வாரத்திற்கு ரூ. 1.50 முதல் ரூ. 2 லட்சம் வரை சம்பளம் பேசப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதை வைத்தே அவருக்கான சம்பளம் கொடுக்கப்படும் என்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *