16 வருஷமா சிம்புவை காதலிச்சுட்டு இருக்கேன்..!! நேர்ல பாத்தா உடனே ப்ரபோஸ் பண்ணிடுவேன்..!! உண்மையை உடைத்த பாண்டியன் ஸ்டோஸ் சீரியல் நடிகையின் தங்கை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

16 வருஷமா சிம்புவை காதலிச்சுட்டு இருக்கேன்..!! நேர்ல பாத்தா உடனே ப்ரபோஸ் பண்ணிடுவேன்..!! உண்மையை உடைத்த பாண்டியன் ஸ்டோஸ் சீரியல் நடிகையின் தங்கை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..??

Cinema News Image News

தமிழ் சினிமாவில் திருமணமே செய்து கொள்ளாமல் இருக்கும் நடிகர்களில் ஒருவர் தான் சிம்பு. இவரின் திருமணத்தைப் பற்றி அன்றாடம் ஏதாவது ஒரு தகவல் வெளிவந்து கொண்டு தான் இருக்கிறது. அண்மையில் கூட நடிகர் ஜெய் சிம்பு அடுத்த வருடம் திருமணம் செய்து கொள்வார் என தெரிவித்து இருந்தார். இந்த நிலையில், பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் நடிகையான ஐஸ்வர்யா என்ற ரோலில் நடிக்க தொடங்கி இருக்கிறார் சாய் காயத்ரி.

அவரது சகோதரி மதுராவும் ஒரு சின்னத்திரை பிரபலம் தான். இவர் சிம்புவை கா தலிப்பதாக கூறி தற்போது ப ர பரப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறார். சமீபத்திய பேட்டியில் தான் சிம்புவை கா தலிப்பதாக கூறி இருக்கிறார். அதில் பள்ளி படிக்கும் காலத்தில் காலையில் சன் மியூசிக் தொலைக்காட்சி பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் போது சிம்புவின் பாடல் ஒன்றை கண்டேன்.

அப்போது பார்த்ததில் இருந்தே அவர் மேல் கிரஷ். அதன் பின் அந்த படம் தம் என கண்டுபிடித்து, அந்த நடிகர் சிம்பு என்பதை கண்டுபிடித்தேன். அப்போது இருந்து 16 வருடமாக சிம்புவை ஒரு தலையாக கா தலித்து வருகிறேன் என தெரிவித்தார். சிம்புவை நேரில் பார்த்தால் உடனே ப்ரபோஸ் செய்து விடுவேன் என்றும் கூறி உள்ளார் அவர். அவர் சிம்புவை ப்ரோபோஸ் செய்யும் வீடியோ தற்போது இணையத்தில் வைரல் ஆகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *