திருமண ரிஷப்ஷனில் பாலாவை கண்டதும் ரித்திகா என்ன செய்தார் தெரியுமா...? ஆ று தல் கூறிய புகழ்...!!

திருமண ரிஷப்ஷனில் பாலாவை க ண் டதும் ரித்திகா என்ன செய்தார் தெரியுமா…? ஆ று தல் கூறிய புகழ்…!!

General News videos

தற்போது இருக்கிற கால கட்டத்தில் சினிமா நடிகைகளை விட சின்னத்திரை நடிகைகள் தான் அதிகமாக காதலித்து திருமணம் செய்து வருகிறார்கள். ஆனால் விஜய் டிவி புகழ் ரித்திகா, காதல் வலையில் விழாமல் பெற்றோர்கள் பார்த்து வைத்த மாப்பிள்ளையை திருமணம் செய்துள்ளார். அந்த திருமண வரவேற்பில் விஜய் டிவி பாலா மற்றும் புகழ் ஆகிய இருவரும் கலந்து கொண்ட ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

சீரியல் நடிகை ரித்திகாவின் திருமண வரவேற்பில் பாலா மற்றும் புகழ் செய்திருக்கும் ர க ளை வீடியோ தற்போது சோசியல் மீடியாவில் வை ர லா கி வருகிறது. சின்னத்திரை சீரியலின் மூலம் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர் நடிகை ரித்திகா. இவர் கோயம்புத்தூரை சேர்ந்தவர். சிறு வயதிலேயே இவருக்கு நடிப்பின் மீது அதிக ஆர்வம் இருந்ததால் ஆரம்பத்தில் சென்னையில் வாய்ப்பு தேடி அ லை ந் திருந்தார். அதற்குப் பின் இவருக்கு சின்னத்திரையில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது.

விஜய் டிவியில் 2018 இல் ஒளிபரப்பாகி சூப்பர் ஹிட் கொடுத்த ராஜா ராணி தொடரின் முதல் பாகத்தில் கதாநாயகனின் தங்கையாக வினோதினி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். மேலும், முதல் சீரியலிலேயே இவருக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது. இருந்தாலும் கூட, இவருக்கு என்று தனி ரசிகர் பட்டாளம் உருவாகியது குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியின் மூலம் தான். விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சிகளில் மக்கள் மத்தியில் அதிக வரவேற்பை பெற்ற ஷோ என்றால் குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சி தான்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் சமையல் செய்வது மட்டுமில்லாமல் புது வித வித்தியாசமான முறையில் இந்த சமையல் நிகழ்ச்சி தொடங்கப்பட்டது. தற்போது இந்த நிகழ்ச்சிக்கு என்று உலகம் முழுவதும் ரசிகர்கள் இருக்கிறார்கள். அதோடு இந்த நிகழ்ச்சியின் மூலம் பல பேருக்கு வெள்ளித்திரையில் வாய்ப்பு கிடைத்து இருக்கிறது. மேலும், இந்த நிகழ்ச்சியின் இரண்டாவது சீசனில் ரித்திகா வைல்ட் கார்ட் போட்டியாளராக வந்திருந்தார். அதிலும், இந்த நிகழ்ச்சியில் பாலா- ரித்திகா இவர்களின் காம்போ ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிக வரவேற்பு பெற்றது. அவர் பல சிறப்பு நிகழ்ச்சிகளிலும் தோன்றினார்.

அவர் பின்னர் நம்மவர் கமல், ஸ்டார்ட் மியூசிக் மற்றும் காமெடி ராஜா கலக்கல் ராணி போன்ற ரியாலிட்டி ஷோக்களிலும் தோன்றி முதல் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தார். இதனால் பலருமே பாலா- ரித்திகா இவர்கள் இருவரும் காதலிக்கிறார்கள் என்றெல்லாம் வ த ந் தி களை கி ள ப்பியிருந்தார்கள். அது மட்டும் இல்லாமல் ரித்திகா- பாலா உடைய ரீல்ஸ் வீடியோக்கள் எல்லாம் சோசியல் மீடியாவில் வை ர ல் ஆகி இருந்தது. மேலும், குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு ரித்திகா அவர்கள் டி ஆர் பி ரேட்டிங்கில் முன்னிலை வகிக்கும் பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் நடித்து வருகிறார். இந்த சீரியலில் இவர் அம்ருதா என்ற கதாபாத்திரத்தில் எழிலுக்கு ஜோ டியாக நடிக்கிறார்.

தற்போது இவருக்கு என்று ஒரு தனி ரசிகர் பட்டாளம் இருக்கிறது. இந்த நிலையில் சமீபத்தில் தான் ரித்திகாவிற்கு திருமணம் நடந்திருக்கிறது. அதாவது, விஜய் டிவியில் கிரியேட்டிவ் டைரக்டராக வேலை செய்து வரும் வினு என்பவருக்கும் ரித்திகாவிற்கும் இடையே கா தல் ஏற்பட்டு இருக்கிறது. பின் இவர்கள் காதலுக்கு பெற்றோர்கள் சம்மதம் தெரிவித்தனர். அவர்கள் சம்மதத்துடன் சமீபத்தில் கேரளாவில் உள்ள ஒரு கோயிலில் எளிமையாக திருமணம் செய்து இருக்கிறார்கள்.

இவர்களுடைய திருமணத்திற்கு சின்னத்திரை பிரபலங்கள் யாரும் வரவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ஆனால் நடிகை ரித்திகா தன்னுடைய திருமணத்திற்கு அதிகமாக சின்னத்திரை நடிகைகள் மற்றும் நடிகர்களை அழைக்கவில்லையாம், ஆனால் ஒரு சில நெருங்கிய நண்பர்களை மட்டுமே அழைத்துள்ளார் நடிகை ரித்திகா,வீட்டினர் முன்னிலையில் வைத்து மட்டுமே அவர்கள் தங்களது திருமணத்தை முடித்துக் கொண்டனர்.

இதனை அடுத்து இவர்கள் இருவரும் திருமண வரவேற்பு நிகழ்வை சென்னையில் நடத்தி இருக்கிறார்கள். அதில் விஜய் டிவி பிரபலங்கள் பலருமே க லந்து கொண்டு வாழ்த்துகளை தெரிவித்து இருந்தார்கள். இந்த நிலையில் ரித்திகாவின் திருமண வரவேற்பில் புகழ் மற்றும் பாலா செய்திருக்கும் சேட்டை வீடியோ சோசியல் மீடியாவில் வை ர லா கி இருக்கிறது. அதாவது, திருமண வரவேற்பில் மேடையில் பாலா ரித்திகாவிற்கு பூங்கொத்தை கொடுத்து வாழ்த்து தெரிவித்திருக்கிறார். அப்போது ரித்திகா ‘சாப்பிட்டு தான் போகணும் பாலா’ என்று அக்கறையுடன் கூறியுள்ளார்.

குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சியின் போது பாலா ரித்திகாவிடம் காதலிப்பது போன்ற சில சேட்டைகளை நடத்தி வந்தார். அதை பலரும் உண்மை என நம்பி இருந்தனர். ஆனால் அதெல்லாம் உண்மை இல்லை நாங்கள் இருவரும் நல்ல நண்பர்கள் தான் என்பதை நிரூபிக்கும் வகையில் நேற்று பாலா ரித்திகாவின் திருமண வரவேற்பில் கலந்து கொண்டார். அவருடன் சேர்ந்து புகழும் மேடையில் வைத்து சில சேட்டைகளை செய்தனர். அந்த வீடியோவை பாலாவே வெளியிட்டு இருக்கிறார். மேலும் தனது தோழி ரித்திகாவிற்கு அவர் திருமண வாழ்த்துக்களையும் தெரிவித்திருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *