சற்றுமுன் விஜய், தனுஷ், கமல் போன்ற பெரிய நடிகர்களின் சூப்பர் ஹிட் படங்களை தயாரித்த பிரபல முன்னணி த யா ரிப்பாளர் மா ர டைப்பால் தி டீர் ம ர ணம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இ ர ங்கல் தெரிவிக்கும் பிரபலங்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

தமிழ் தயாரிப்பாளர் சங்க முன்னாள் தலைவர் கே.முரளிதரன் மா ர டைப்பால் கும்பகோணத்தில் கா ல மா னா ர். வி சுவாமிநாதன் மற்றும் ஜி வேணுகோபால் ஆகியோருடன் இணைந்து, அன்பே சிவம், புதுப்பேட்டை மற்றும் பகவதி போன்ற பல பெரிய படங்களை அவர்களின் லட்சுமி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரித்துள்ளார்.

இந்த பேனர் கார்த்திக், சரத்குமார், அஜித்குமார், விஜய், சூர்யா, ரம்பா, விஜயகாந்த், மீனா, குஷ்பு, பார்த்திபன், தனுஷ், சிலம்பரசன் மற்றும் ஜெயம் ரவி உட்பட கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு முன்னணி நடிகர்களுடனும் வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான படங்களை வழங்கியுள்ளது.

1994 ஆம் ஆண்டு சரத்குமார் நடித்த அரண்மனை காவலன் படத்தின் மூலம் தயாரிப்பாளராக மாறினார் முரளிதரன். தயாரிப்பு நிறுவனம் கார்த்திக்கின் கோகுலத்தில் சீதை போன்ற பிளாக்பஸ்டர்களை வழங்கியது மற்றும் 90 கள் மற்றும் 2000 களின் நடுப்பகுதியில் சில மிகப்பெரிய வெற்றிகளுக்குப் பின்னால் இருந்தது. அவர்களின் கடைசி தயாரிப்பு முயற்சி ஜெயம் ரவி நடித்த சகலகலா வல்லவன்.

தயாரிப்பாளரின் தி டீர் ம றை வுக்கு திரையுலகப் பிரமுகர்கள் இ ர ங்கல் தெரிவித்துள்ளதோடு நடிகர்-இயக்குனர் மனோபாலா, தயாரிப்பாளர்கள் கே.டி.குஞ்சுமோன் மற்றும் தனஞ்செயன் ஆகியோர் தங்களது இ ர ங்கல் செய்தியை ட்வீட் செய்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *