முதல் கணவர் இருக்கும் போதே இரண்டாவது திருமணத்திற்கு தயாராகிறாரா நடிகை சமந்தா..? அட மாப்பிள்ளை இந்த நடிகர் தானா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

முதல் கணவர் இருக்கும் போதே இரண்டாவது திருமணத்திற்கு தயாராகிறாரா நடிகை சமந்தா..? அட மாப்பிள்ளை இந்த நடிகர் தானா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சமந்தா ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் திரைப்படத் தொழில்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் நான்கு தென் பிலிம்பேர் விருதுகள், ஆறு தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருதுகள் மற்றும் இரண்டு ஆந்திரப் பிரதேச மாநில நந்தி விருதுகள் உட்பட பல விருதுகளைப் பெற்றவர். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். சமந்தா வணிகவியல் பட்டப்படிப்பைத் தொடரும் போது மாடலிங் பணிகளில் பகுதி நேரமாக வேலை செய்தார்.

அவர் விரைவில் திரைப்பட வேடங்களுக்கான வாய்ப்புகளைப் பெற்றார் மற்றும் கெளதம் வாசுதேவ் மேனனின் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட தெலுங்கு காதல் திரைப்படமான யே மாயா செசாவே (2010) இல் தனது நடிப்பு அறிமுகமானார். சமந்தா 2012 ஆம் ஆண்டில் நீண்ட கால நோ யா ல் அ வ திப்பட்டார், இதனால் அவர் பெரிய திரைப்படத் திட்டங்களில் இருந்து விலக வேண்டியிருந்தது மற்றும் நடிப்பிலிருந்து இரண்டு மாத இடைவெளி எடுக்க வேண்டியிருந்தது. அவள் நோய் எதிர்ப்புச் சக்திக் கோ ளா றால்அவதிப்பட்டார்.

பின்னர்அவரது உடல் நு ண் ணுயிர் எதிர்ப்பிகளுக்கு சரியாக பதிலளிக்காததால் மேலும் பி ன் னடைவு ஏற்பட்டது. அவர் 2010 ஆம் ஆண்டு ஏ மாயா செசாவே படத்தில் தோன்றிய பிறகு நடிகர் நாக சைதன்யாவுடன் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினார். இந்த ஜோடி அன்று ஹைதராபாத்தில் ஒரு விழாவில் நிச்சயதார்த்தம் செய்யப்பட்டது. அவர் பாரம்பரிய இந்து முறைப்படி கோவாவில் திருமணம் செய்து கொண்டார், பின்னர்  கிறிஸ்துவ முறைப்படி திருமணம் செய்து கொண்டார் மேலும் அக்கினேனி குடும்பத்தில் உறுப்பினரானார். பின்னர் அவர் தனது திருமணமான சமந்தா அக்கினேனியைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கினார்.

அவர் நாகசைதன்யாவுடனான அவரது பி ரி வினை பற்றிய ஊடகங்களுக்கு வழிவகுத்த அவரது சமூக ஊடகக் கையாளுதல்களில் இருந்து “அக்கினேனி” என்ற குடும்பப்பெயரை நீ க் கினார். பின்னர் அவர்கள் பி ரிந்து விவாகரத்து செய்வதாக அறிவித்தனர். சமந்தா சமூக ஊடகங்களில் திடீரென செ ய லற்றவராக இருந்தார், இது அவரது உ ட ல்நிலை குறித்து பல வ த ந் திகளைத் தூண்டியது, மேலும் அவர் அரிதான தோ ல் கோ ளா றால் பா தி க் கப்பட்டுள்ளதாக வதந்திகள் வந்தன. இருப்பினும், அவரது குழு அனைத்து வதந்திகளையும் நிராகரித்தது. அவர் தன்னுடல் தா க்க நோ யான மி யோ சிடிஸ் நோ யால் கண்டறியப்பட்டதாக அறிவித்தார்.

இந்நிலையில் நடிகை சமந்தா தற்போது மீண்டும் இரண்டாவது திருமணம் செய்வதாக ஒரு செய்தி கிடைத்துள்ளது. தற்போது நடிகை சமந்தா தி ஃபேமிலி மேன் 2 படப்பிடிப்பில் ஒரு நடிகரை காதலித்து வந்ததாகவும் மிக கூடிய விரைவில் இருவருக்கும் திருமணம் நடக்க உள்ளதாகவும் ஒரு செய்தி சமூக வலைதளத்தில் மிகவும் வைரலாக பரவி வருகிறது. மேலும் அவருடைய காதலர் பிடவுனை சேர்ந்த ஒருவர் என கூறப்படுகிறது. இதை நடிகை சமந்தா மறுக்கவில்லை. அவர் இதை பற்றி பேசினால் தான் இது எந்த அளவிற்கு உண்மைஎன்று தெரிய வரும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *