9 வருட திருமண வாழ்க்கையை முடித்து விட்டு இரண்டாம் திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி வீரம் பட நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த இயக்குனரின் தம்பியா இவர்..!!

9 வருட திருமண வாழ்க்கையை முடித்து விட்டு இரண்டாம் திருமணம் செய்த பிரபல முன்னணி வீரம் பட நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த இயக்குனரின் தம்பியா இவர்..!!

Cinema News Image News

பால குமார் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் இயக்குனர், இவர் மலையாளம் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். அவர் தமிழ் திரைப்படமான அன்பு (2003) இல் அறிமுகமானார். அவர் துணை வேடங்களுக்காக நன்கு அறியப்பட்டவர்; பிக் பி (2007), சவுண்ட் ஆஃப் பூட் (2008), புதிய முகம் (2009), ஹீரோ (2012), வீரம் (2014), என்னு நிண்டே மொய்தீன் (2015), புலிமுருகன் (2016), ஆணைக்கள்ளன் (2018) போன்ற படங்களில் லூசிஃபர் (2019), மற்றும் தம்பி (2019). பாலா திரைப்படத் துறையுடன் நெருங்கிய தொடர்புடைய குடும்பத்தில் பிறந்தார், அவருடைய தாத்தா அருணாச்சலா ஸ்டுடியோவின் உரிமையாளராக இருந்தார்.

அவரது தந்தை ஜெயக்குமார் 350க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்கள் மற்றும் ஆவணப்படங்களை இயக்கியுள்ளார், அதே சமயம் அவரது சகோதரர் சிவா தென்னிந்திய திரைப்படங்களில் இயக்குனராகவும் ஒளிப்பதிவாளராகவும் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் தமிழ் திரைப்படமான அன்பு (2003) இல் அறிமுகமானார். அதன் பிறகு பல மலையாள படங்களில் நடித்து வெற்றி கண்டார். 2009 ஆம் ஆண்டு வெளியான புதிய முகம் திரைப்படத்தில் அவர் நடித்ததற்காக பாராட்டுகளைப் பெற்றார்.

2014 ஆம் ஆண்டு அஜித் குமார் நடித்த வீரம் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு மீண்டும் வந்தார். அவரது சகோதரர் சிவா இயக்கிய இப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது. பாலா 2012 ஆம் ஆண்டு மலையாள அதிரடித் திரைப்படமான தி ஹிட்லிஸ்ட் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார், அதில் அவர் முன்னணி பாத்திரத்தில் நடித்தார். 2015 மற்றும் 2016 ஆம் ஆண்டுகளில், அவர் காலத்திய காதல் நாடகம் என்னு நிண்டே மொய்தீன் மற்றும் அதிரடித் திரைப்படமான புலிமுருகன் மற்றும் 2019 இல் லூசிஃபர் ஆகிய படங்களில் குறிப்பிடத்தக்க துணை வேடங்களில் நடித்தார்.

இவை மூன்றுமே எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த மலையாளப் படங்களாகும். ஐடியா ஸ்டார் சிங்கர் புகழ் மலையாளப் பாடகி அம்ருதா சுரேஷை மணந்தார். அவர்களுக்கு செப்டம்பர் 2012 இல் அவந்திகா என்ற மகள் உள்ளார். மூன்று வருடங்கள் பிரிந்து வாழ்ந்த இருவரும் 2019 இல் விவாகரத்து செய்தனர். 2021 அவர் தொழில் ரீதியாக மருத்துவராக இருக்கும் எலிசபெத் உதயனை மணந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *