அட கடவுளே... 60 வயது கிழவியாக மாறிய பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவர் கிழவியாக மாறியதற்கு என்ன காரணம் தெரியுமா..!! இணையத்தை கலக்கும் புகைப்படம்..!!

அடக்கடவுளே… 60 வயது கிழவியாக மாறிய பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவர் கிழவியாக மாறியதற்கு என்ன காரணம் தெரியுமா..!! இணையத்தை கலக்கும் புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

ரமேஷ் அரவிந்த் ஒரு இந்திய நடிகர், இயக்குனர், திரைக்கதை எழுத்தாளர் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக கன்னட திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சிகளில் பணியாற்றுகிறார்.34 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான வாழ்க்கையில், அரவிந்த் கன்னடம், தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் இந்தி படங்கள் உட்பட ஆறு மொழிகளில் 140 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் தோன்றியுள்ளார். சிறந்த நடிகருக்கான இரண்டு பிலிம்பேர் விருதுகள்.

அவர் சைக்கிள் அகர்பத்திஸ், ராமராஜ், சிலிக்கான் சிட்டி பள்ளி மற்றும் டர்போ ஸ்டீல் ஆகியவற்றின் பிராண்ட் அம்பாசிடராகவும் உள்ளார். பாலச்சந்தர் பின்னர் புன்னகை மன்னனில் (1986) ரேவதியின் முன்னாள் காதலராக அவருக்கு ஒரு சிறிய பாத்திரத்தை வழங்கினார், ஆனால் அவரது காட்சிகள் இறுதிப் பதிப்பில் இருந்து திருத்தப்பட்டன.[23] மனத்தில் உறுதி வேண்டும் (1987) என்ற தமிழ்த் திரைப்படத்தில் இயக்குனருடன் மீண்டும் ஒத்துழைக்கத் தயாராக இருந்தார், ஆனால் பாலச்சந்தர் பின்னர் ரமேஷ் அரவிந்திடம் அந்தப் படத்திலிருந்து விலகி, அதற்குப் பதிலாக கே. பாக்யராஜுடன் ஒரு முயற்சியில் ஈடுபடும்படி பரிந்துரைத்தார்.

முன்னணி பாத்திரம். ரமேஷ் அரவிந்த் சென்னைக்கு மாறினார் மற்றும் முதன்மையாக தமிழ் மற்றும் கன்னட படங்களில் 1996 வரை பணியாற்றினார். பாலசந்தரின் டூயட் (1994) மற்றும் திருமணம் குறித்த நகைச்சுவைத் திரைப்படமான சதி லீலாவதியில் (1995) கமல்ஹாசனுடன் இணைந்து நடித்ததன் மூலம் அவர் தமிழ் சினிமாவில் விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார். இதற்கிடையில், அவர் வணிக ரீதியாக பல வெற்றிகரமான கன்னடத் திரைப்படங்களில் தோன்றினார்.

அந்த வகையில் நடிகர் ரமேஷ் அரவிந்த் சமீபத்தில் பெண் வேடம் அணிந்து ஆளே அடையலாம் தெரியாமல் இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை கண்ட ரசிகர்கள், பெண் வேடத்தில் மிகவும் அழகாக ரசிகர்கள், என்று கமன்ட் செய்து வருகின்றனர். கடந்த 1997 ஆம் கன்னடத்தில் வெளியான ஒரு கன்னட படத்தில் நடிகர் ரமேஷ் அரவித்ந் பெண் வேடமிட்டு நடித்திருந்தார். அந்த படத்தின் போது தான் இந்த புகைப்படம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *